PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไครดูคิดถึงวิทยาแล้วบ้างครับมาแชร์กันน

tonnowww
20th March 2014, 23:27
หนังพึ่งเข้าวันนี้นะครับ ดูในตัวอย่างละน่าสนุก
พอไปดูบอกตรงๆเลยย หนังโครตตฟินนน ทำผมยิ้มทั้งเรื่อง ไม่ใช่แนวตลกขำฮา ไม่ใช่แนวกุ๊กกิ๊ก ไม่ใช่แนวเศร้า
แต่มันรวมไว้หมดไม่รู้จะอธิบายยังไง เพลงประกอบก็เพราะ ดูแล้วเกิดความคิดอยากมีความรักแบบนี้บ้าง
สำหรับคนที่ไม่ชอบดูหนังไทยก็อย่าพึ่งตำหนิครับ หนังเรื่องนี้มีแง่คิดมีหลายอย่าง ดูแล้วเหมือนมีความรักไปด้วยเลย
ถ้าให้ผมให้คะแนนผมให้ 9/10 เลย สำหรับหนังแนวนี้นะ ฟินสุดดดๆๆ :giveheart