PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รำคาญเด็กแถวบ้านมากครับ

zanuk9876
21st March 2014, 14:10
ผมจะเป็นโรคประสาทตายแล้วครับ เมื่อก่อนบ้านผมเปิดเป็นร้านขายของแน่นอนว่าประตูมันจะเป็นแบบประตูม้วน
ตอนนี้ไม่ขายแล้วเลยเช่าอยู่ไปก่อนมี 2 ชั้นครับ ชั้นบนมันร้อนมากๆ ผมเลยมาอนู่ชั้นล่างแทนมันเป็นห้องเช่าแบบผม 4 ห้องติดกันแต่ละห้องก็ไม่รู้ขะขยันทำลูกอะไรนักหนา
มีเด็กอายุไล่เลี่ยกัน อายุ 4-8 ปี นี่แหละ และเด็กจากไหนไม่รู้อีกบาน 4-6 คน มาแหกปากเล่นหน้าห้องผมตอนกลางวันแถมจอดจักรยานเต็มหน้าห้องเลย พอตกกลางคืนหน่อยก็แหกปากร้องไห้อีก
ประตูห้องผมมันเป็นประตูม้วนแน่นอนเวลามีคนมาโดน มาชนมันนิดเดียวก็เกิดเสียงดังแล้วครับ พ่อแม่ไอ่เด็กพวกนั้นก็ไม่คิดจะบอกลูกเลยยย
ผมพยายามไล่หลายครั้งและ สุดท้ายมันก็มารวมกลุ่มกันที่หน้าห้องผมอยู่ดี FUCKKK!!! ผมเล่นเกม****ก็มาส่องกันมายืนดูหยั่งกะตูฉายหนังกลางแปลง T T

pondsif01
21st March 2014, 14:28
5555555 เข้าใจปัญหานี่เลย เด็กมาวุ่นวายเวลาเล่นเกมเต็มบ้าน ทำใจครับแนะนำด่าไปก็เท่านั้นครับเด็กก็คือเด็ก จขกท ลองสอนสาระดีเวลาเล่นเกมดิครับ เหมือนนั่งแคชเกมสดๆ

จขกท ได้ฝึกความกล้าแสดงออก เด็กๆก็ได้ความรู้จากเกม win win

ที่บ้านผมจะมีอยู่ 4 คนเจ้าประจำชอบมานั่งดู นั่งวุ่นวายก็เลยนั่งแพล่มทฤษฏีรัวๆ ใส่เด็ก ไม่นานก็หายไปหมดเลย

ballba
21st March 2014, 14:38
แบบนี้ต้องเด็ดขาดครับ วางยาเบื่อเลย เอ้ยยย ไม่ใช่หมา

หากเขาทำร้ายเราด้วยเสียง เราก็เอาคืนด้วยเสียงครับ ความคิด555+

ซื้อสว่าน มาเจาะ กำแพงเล่น ให้มันรำคาญ ซื้อกลองมาเล่นที่่บ้านครับ

ตีทั้งวันเลย ซื้อปืนแก็ฟมายิงเล่นในบ้าน จุดพุบ่อยๆ

ตอนกลางวันเปิดเพลงดังๆ เบสหนักๆครับ

ถ้ามีมอไซต์ก็หาท่อผ่ามาใส่ สตาทรถเบิ้ลรถทั้งวัน

เด็กมันจะรำคาญ

เอาให้ข้างห้องคุณกันไม่รุ้เรื่อง แหกปากโวยวายไปเลย พาเพื่อนมาห้องเยอะๆ

จอดรถเรียงแถวเลยครับ ตั้งแต่หน้าห้องเรา จนเลยห้องมัน

ดูดบุหรี่ๆเยอะๆ แดร๊กเหล้าหน้าห้อง ให้เด็ก มันดมควันเยอะๆ

มันจะได้เป็นมะเร็งตายกัน ฉีดยากันยุงหน้าห้องบ่อยๆด้วย

อาจฟังดูโหดร้ายนะครับ

แต่ก็ไม่ควรจะทำนั่นแหละ ผมล้อเล่น 555+

DeadCarnival
21st March 2014, 15:10
เอาหมาดุๆมาเลี้ยงแล้วผูกไว้หน้าบ้านซะเลย :o

chanwitpop
21st March 2014, 15:54
เด็กก็คือเด็กครับ ชวนเด็กเล่นด้วยไปเลยแล้วใช้โอกาศนั้นจับเชือด...เอร๊ย ค่อยๆสอนสิ่งดีๆให้เด็กมันไป

ยังดีกว่าข้างบ้านผมเด็ก(โข่ง)แว้นเบิลรถมอไซค์ทั้งวัน ผมด่าไปทีก็หายไปซักสามวันก็กลับมาเอาอีก

vasanchai
21st March 2014, 15:58
เด็กแถวบ้านผมตัวเท่าเอวอ่ะครับ มันมาเกรียนคอมผม มาถึง****ยึดเลย

มาคลุก อยู่ได้อาทิตย์สองอาทิตย์ วันนึง ผมเอาเงินไว้บนโต๊ะ 40 ผมเดินมาขายของหน้าบ้าน

เด็กเกรียนคนนี้มันวิ่งสวนออกมา ก็ดีใจเว้ยกลับบ้านซักที เรียบร้อย 40 หาย :o:o

BlackTheohm
23rd March 2014, 18:58
ไปบอกพ่อแม่เด็กสิครับ

Wimpy Kid
23rd March 2014, 19:04
ผมก็เจอเหมือนกันครับตอนนี้ ล่าสุดมันเอาช็อคมาเขียนกำแพงบ้านผมด้วย

nongbible
24th March 2014, 20:02
เอานางกะติ้วรัดคอมัน