PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาหนังเรื่องหนึ่งครับ ลืมชื่อเรื่องแล้ว

TAnwa1219
21st March 2014, 21:04
ผมจำได้แค่ว่า มันเป็นหนังเหตุการวางระเบิด คนสำคัญ ในงานงานหนึ่งอะครับ
โดยหนังจะเล่าที่มาของแต่ละคน
หัวหน้าการ์ดบุคคลสำคัญ (จำดาราไม่ได้ จำได้ว่าแก่)
มือวางระเบิด
นักข่าว

เล่าตั้งแต่ตื่นนอน จนมาถึงที่วางระเบิดอะครับ ของแต่ละคน
พอจะนึกออกไหมครับ เคยดูนานมากแล้ว จำไม่ค่อยได้ แต่วันนั้นดูไม่จบ
นึกถึงทีไร แล้วมันกระวนกระวายใจ

//แล้วก็มีอีกเรื่อง อยากได้หนังเรื่องนี้มากครับ ขอเป็น พากไทย์ ซับไทย ซับEng ก็ได้ครับ.
Interstate 60: Episodes of the Road
เป้นหนังในความทรงจำ วัยเด็กชอบมาก

TAnwa1219
21st March 2014, 21:15
เจอแล้วครับ
Vantage Point