PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถาม ps3 slimสายมืด

bunpotrewq
23rd March 2014, 11:34
ผมโหลดเกม Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 3 แล้วได้เป็นไฟล์ iso คับ
จะถามว่าแล้วไฟล์นั้นลงใน EXHDD ได้เลยไหมครับหรือต้องทำอะไรก่อน
เพราะปกติผมโหลดเกมจะไม่ได้ไฟล์ isoครับจะเป็น rar แทนแค่แตกไฟล์แล้วลงใน HDD เลย :sweat

kom007
25th March 2014, 18:06
ถ้าเคยเล่นแบบเอาโฟลเดอร์วางใน HDD แบบ ISO ใช้ไม่ได้ครับ ต้องใช้โปรแกรมแปลงให้เป็นเหมือนที่เคยลง หรืออาจจะเป็นไฟล์ของเครื่องที่แปลงด้วย 3k3y.......CFW Rogero แต่ถ้าเป็น Habib ตัวล่าสุดเห็นว่าสามารถเล่นไฟล์ ISO ได้ ลองศึกษาดู ไม่ได้ใช้ Habib เลยไม่ได้ลอง