PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอรายชื่อซีรีย์หนังที่เฉินหลงแสดงหน่อยครับ

suppermama
23rd March 2014, 19:45
ขอรายชื่อซีรีย์นะครับ ที่เฉินหลงแสดง ถ้าผมขอเป็นเรื่องๆคงบอกยาก พิมพ์เยอะ
ขอเป็นซีรีย์ดีกว่า เช่น ไอหนุ่มหมัดเมา 1-3 ประมาณนี้...

bigbang06
23rd March 2014, 21:18
ผมบอกทั้งเป็นเรื่องและก็ซีรี่แล้วกันนะครับ เท่าที่ผมเคยดูของเฮียแก ก็มีดังนี้ครับ

RUSH HOUR ภาค 1-3 คู่ใหญ่ฟัดเต็มสปีด ภาค 1-3

Police Story 1-6 วิ่งสู้ฟัด ภาค 1 - 6

Shaolin เส้าหลิน สองใหญ่

The Spy Next Door วิ่งโขยงฟัด

Little Big Soldier ใหญ่พลิกแผ่นดินฟัด

Shinjuku Incident ใหญ่แค้นเดือด

The Forbidden Kingdom หนึ่งฟัดหนึ่ง ใหญ่ต่อใหญ่

Rob-B-Hood วิ่งกระเตงฟัด

The Myth ดาบทะลุฟ้าฟัดทะลุเวลา

Around the World in 80 Days 80 วันจารกรรมฟัดข้ามโลก

The Twins Effect คู่พายุฟัด

The Medallion ฟัดอมตะ

The Accidental Spy วิ่งระเบิดฟัด

Shanghai Noon คู่ใหญ่ฟัดข้ามโลก

Shanghai Knights คู่ใหญ่ฟัดทะลายโลก

Who Am I? ใหญ่เต็มฟัด

Mr. Nice Guy ใหญ่ทับใหญ่

Rumble in the Bronx ใหญ่ฟัดโลก

City Hunter ใหญ่ไม่ใหญ่ข้าก็ใหญ่

Armour of God ใหญ่สั่งมาเกิด

The Karate Kid เดอะ คาราเต้ คิด

Chinese Zodiac วิ่ง・ปล้น・ฟัด

Police Story 2013 วิ่งสู้ฟัด 2013

เฮียแกเล่นหนังเยอะมากเลยครับ ผมยังตามดูไม่หมดเลย แกก็อายุเยอะแล้วยังฟิตปั๋งอยู่เลย สุดยอดครับ

suppermama
24th March 2014, 13:53
ขอบคุณครับ