PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง Router billion BiPAC 5210s RC ช่วยทีครับ

mckphaiza
23rd September 2011, 01:04
ตามหัวข้อเลย คือผมจำรหัสผ่านไม่ได้อ่ะ ทำไงดี พอมีวิธีไหมครับ admin tot มันก็ไม่ได้ ช่วยหน่อยนะครับ พอดีผมอยากจะสร้างห้องหรือ Cer ห้อง warcraft III ออนไลน์อ่ะครับ

ใครพอจะรู้เรื่องช่วยหน่อยนะ วิธีกู้รหัสผ่านหรือทำยังไงก็ได้อ่ะครับ จะบ้าตายอยู่แล้ว.....:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:dash:dash

Xgenza
23rd September 2011, 10:04
จิ้ม reset ด้านหลังเลยครับ ถ้าเป็นโมเด็มของ tot username:admin pass:tot อยู่แล้วครับ แล้วเข้าไปตั้งค่าใหม่

mckphaiza
23rd September 2011, 11:43
คือแบบว่านะครับ ผมจำการตั้งค่าไม่ได้อ่ะครับ