PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบชื่อเกมps1

bboss110
26th March 2014, 20:19
ผมมีเกม ps1แล้วอยากทราบชื่อเกม จะหาโหลดมารำลึกความหลังอีกครั้ง เป็นเกมสร้างฐานแบ่งเป็็น 2 ฝ่าย 1. ธรรมะ 2. อธรรม เป็นเกมแนวสร้างฐานใต้ดินอะครับ ถ้าเล่นพวกดีเราจะสามารถสร้างพวกซุปเปอร์ฮีโร่โบราณได้ เช่น พวก ไอมดแดง1,2 แล้วก็สามารถสร้างหุ่นยนตัวใหญ่ของพวกจูเรนเจอร์ได้อะครับ สร้างฐานนี้จะสามารถสร้างกับดักได้ เป็นภาพ 2 มิติครับ พอมีใครทราบชื่อเกมมั้งครับ ขอบคุณครับ::cool: