PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Crysis 2 Multiplayer เข้าไม่ได้ เป็นเหมือนกันรึเปล่าครับ

sydyon
27th March 2014, 20:51
เรื่องมีอยู่ว่า ผมเข้าเล่นเกม Crysis 2 เมื่อ 3 วันก่อน ยังเข้าเล่นได้ปกติไม่มีปัญหา

แต่พอมาเมื่อ วานซืน จนถึงตอนนี้ เข้าเกมไม่ได้เลย Login ไม่ได้ แต่ถ้ากดบ่อยๆ มันก็ได้ แต่พอเข้า Multiplayer ก็เข้าได้นะ พอเข้าหน้าเลือก SV ปรากฏว่า SV ทั้งหมด ยังมีชื่อขึ้นปกติ แต่ว่าไม่มีคนเล่นเลย

อยากทราบว่า ท่านอื่นที่มีเกมนี้ มีใครเป็นเหมือนผมไหมครับ เพราะถ้าเป็นที่เครื่องผม ผมจะได้แก้ไขเลย

ถ้ามีคนเป็นเหมือนกัน จะได้สันนิษฐานว่า เป็นที่ตัว SV เกม และก็ทำใจ + รอ

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบครับ