PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีคำถามเกี่ยวกับ TITANFALL ครับ ??

oops00998
29th March 2014, 19:06
ครับคืออยากทราบว่า เวลาเราขับหุ่นยนต์ เราสามารถใช้ท่าที่พุ่งไปเอาคนขับหุ่นฝ่ายศัตรูออกมาได้รึเปล่า เเบบเล่นทีไรมักโดนอีกฝ่ายพุ่งมาจับเราออกนอกหุ่นตายทุกที เเล้วกรณีที่มีศัตรู(คน)มาเกาะที่หลังหุ่นเราเเล้วยิงที่หุ่น เราสามารถสะบัดให้ออกได้ไหม ??

ปล. อาจไม่เกี่ยวกับ TITANFALL เเต่อยากถามว่า Call of Duty: Ghosts ตอนนี้มีคนยังเล่นออนไลน์อยู่มั้ยครับ ว่าจะซื้อมาเล่น (ถนัดเเนวคนยิงคนมากกว่า คนยิงหุ่นยนต์ ;););))

I3lacKSwoi2D
29th March 2014, 19:15
จับได้ครับ แต่ต้องเป็นกรณีที่เกราะและพลังงานหุ่นของอีกฝ่ายหมดพลังที่ขึ้นเป็นแถบๆเหลืองดำน่ะแหละ ถึงเข้าไปกด C ก็จะจับไพลอตได้ครับ

ส่วนวิธีที่จะเอาคนออกจากหลังไม่มีวิธีสะบัดครับ มีแต่ต้องออกไปยิงเค้าเองหรือไททันของท่านจะติดแก๊ซประจุไฟฟ้าแล้วก็ให้ไพลอตที่อยู่กลางหลังช็อตตายไปเอง

sarayou
29th March 2014, 19:21
เวลาเราขับหุ่นยนต์ เราสามารถใช้ท่าที่พุ่งไปเอาคนขับหุ่นฝ่ายศัตรูออกมาได้รึเปล่า
ตอบ กดชกตอนหุ่นยนต์จะพังก่อนที่คนขับหุ่นฝ่ายศัตรูจะดีดตัวออก
รณีที่มีศัตรู(คน)มาเกาะที่หลังหุ่นเราเเล้วยิงที่หุ่น เราสามารถสะบัดให้ออกได้ไหม
ตอบ ออกจากมายิงเอาไม่ก็ใช้หมอกไฟฟ้าเอา

fpsgamer039
30th March 2014, 10:07
COD GHOST ก็มีคนเล่น ยุ่ครับ ก็น้อย ยุ่นะครับ ถ้าเทียบกับ BF4 และ Titanfall อ่าครับ

zexterse7en
30th March 2014, 10:37
จะรู้ได้ไงว่าเรายิง bot หลึอ pilot