PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอรายชื่อเกมส์ครับ

SusCuBus
30th March 2014, 14:45
ช่วงนี้ก็ปิดเทอม ผมอยากได้เกมส์เล่นที่ไม่มีวันจบอะครับ แนวเอาชีวิตรอดไปเรื่อยๆก็ได้ นอกจาก dayz terraria sim city หรือเกมส์อื่น พอๆจะมีบ้างไหมครับ

bankcoxzaza
30th March 2014, 15:05
เกมเเนว open word ก็ดีครับ gta ทุกภาค
State of Decay
unchart
tomb raider
the last of us
farcry 3
l4d 1-2 ยิงไปเรื่อยๆ นานกว่าจะจบ
Don't Starve รับรองสนุก
Day one
WarZ

เกมเเพะที่กำลังมาใหม่ก็สนุกครับ
นอกจากนั้นก็ day z นี้แหละครับ (รอเเพทใหม่ รับรองสนุกเเน่)

zombie
30th March 2014, 15:10
Skyrim ไม่ลอง ไม่รู้

kingochea
4th April 2014, 19:22
Just cause 1-2 สิ Open World ด้วยครับสนุกอีกด้วย ปล่อยลวดสลิงได้เหมือนสไปเดอร์เเมนเลย(เเต่เรื่องปล่อยลวดสลิง ภาคสองเท่กว่าครับ เพราะภาคสองมันปล่อยลวดสลิงออกตรงข้อมือครับ ส่วนภาคเเรก เขาใช้ปืนยิง มันดูปัญาอ่อนยังไงไม่รู้) กางร่มได้ด้วย ไม่จำกัดอีกต่างหาก ลองดูครับ ผมยังเล่นไม่จบเลย เเต่ด่านมันโครตเยอะอ่ะ