PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยู่ดีๆการเข้า browser ก็มีปัญหาครับ

natchakrit0
31st March 2014, 00:09
เข้า Google chrom ส่วยขยายขัดข้อง พิมพ์แอดเดรสไปก็ไม่ได้ครับ กด enter แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น

เข้า IE มันก็ขึ้นว่า internet explorer has stopped working ครับ ขึ้นซ้ำๆอยู่ร่ำไป

เข้า firefox ก็มีรายงานการขัดข้องขึ้นว่าขอแสดงความเสียใจด้วย

ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ T^T
ปล.เล่นในโทรศัพท์ครับ ดักไว้ก่อน
ปล2.ก่อนหน้านี้ google chrome มันไปทับ taskbar(ไม่ได้เปิด full screen)
พอลองรีสตาร์ทก็หาย พอเข้าเป็นอย่างว่าแหละครับ