PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ "ตั๋วจำลองการแข่ง" ในเกม FIFA Online 3 ครับ

ILoveJKG
31st March 2014, 21:45
คืออยากทราบว่า การใช้ "ตั๋วจำลองการแข่ง" หรือไอเทมที่ใช้กดข้ามแมทช์ในลีค ในลีคที่ยาก-ง่ายต่างกัน ค่าEXPนักเตะที่ได้หลังจบแมทช์(กดใบจำลอง)จะแตกต่างกันไหมอ่ะครับ ลีคมีความยาก 5 ระดับ ถ้าเราไปกดจำลองในระดับยากๆ นักเตะจะได้EXPหลังจบแมทช์เยอะขั้นไหม ไม่ใช่ค่าประสบการณ์(LV.)ผู้จัดการทีมนะครับ เรื่องของเรื่องคือผมขี้เกียจมานั่งเล่นอัพเลเวลนักเตะตัวเสริมทีมอ่ะครับ อยากใช้ตั๋วจำลองจำนวน 200 กว่าใบ เลยอยากรู้ว่าถ้าไปกดใช้ในลีคระดับยากๆ จะได้EXPนักเตะเยอะขึ้นไหม???

nakiann123
31st March 2014, 21:49
แพ้ ได้น้อย ชนะ แต่ลูกได้เสียน้อย เงิน/EXP ก็ได้น้อย

ชนะ ลูกได้เสียเยอะ ได้ เงิน/EXP เยอะ

อย่าลืมเหมารถไปพัทยาด้วยนะ

ILoveJKG
31st March 2014, 22:06
แพ้ ได้น้อย ชนะ แต่ลูกได้เสียน้อย เงิน/EXP ก็ได้น้อย

ชนะ ลูกได้เสียเยอะ ได้ เงิน/EXP เยอะ

อย่าลืมเหมารถไปพัทยาด้วยนะ

คุณหมายความว่า ไม่ว่าจะเล่นลีคความยากระดับไหน ก็ไม่มีผลกับEXPนักเตะที่ได้หลังจากกดใช้ไอเทมตั๋วจำลองการแข่งใช่ไหมครับ...???

nakiann123
31st March 2014, 23:12
มี ลีคสูงสุดได้เยอะ

แต่จำลองการแข่งจะได้น้อยกว่าแข่งจริง

Johnniehut
31st March 2014, 23:24
200 ใบนี่เหลือจากตรุษจีนป่าวนิ

ยิ่งเล่นยิ่งได้ตรรกะใหม่ 1+1=0