PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับไวรัส อินเทอร์เนต

huygtf0905
1st April 2014, 11:37
คือผมสงสัย ครับว่าผมโดนไวรัสอินเทอร์เนตรึเปล่า ที่บ้านผมใช้ wifi ไอโฟนผมก็ต่อเล่นได้ปกติ แต่กับ pc เล่นได้ไปสักพัก ก็จะเข้าเนตไม่ได้ (ie/firefox) ต้องรอ15-30นาที สักพักถึงจะเข้าได้ รีคอมก็ไม่หายครับ แต่เล่นเกมที่ไม่ต้องใช้ เวปบราวเซอรได้ เช่น คาบาล ฮอนก็เล่นได้นะครับ แต่สมมุติ ผมเล่นฮอนอยู่มันตัดตอนที่ผมเล่นพอดี ผมก็จะเล่นต่อไปได้ แต่ถ้าผมปิดจะเข้าไม่ได้เลย เพราะ ต้องเข้าผ่านGarena
ผมสงสัย ผมโดนไวรัสรึเปล่าครับ หรือเป็นที่ Pc ผมเอง ?