PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาหนังเรื่องหนึ่ง

Blacker
2nd April 2014, 01:48
ผมเคยดูหนังอยู่เรื่องหนึ่งในเคเบิ้ล เป็นหนังฝรั่ง
เนื้อเรื่องที่พอจะจำได้ คือมีคนกลุ่มนึงพยายามจะเข้าไปในบังเกอร์
โดยมีลานกว้างใหญ่ๆหน้าฐานบังเกอร์ แล้วก็มีเครื่องจักรกลดำดินคอยฆ่าคนที่ผ่าน
คนในกลุ่มนั้นรู้สึกจะมีอุปกรณ์ใส่ในข้อมือด้วย แล้วตอนท้ายๆคนในบังเกอร์ก็ถูกฆ่าตาย
กลายเป็นเด็กผู้ชายถือตุ๊กตาหมีเต็มไปหมดเบยยย
ใครพอจะรู้ช่วยบอกทีครับว่ามันชื่อว่าเรื่องอะไร
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

rockohhh
2nd April 2014, 08:12
ดันๆๆๆ เรื่องไร

Patrenko
5th April 2014, 22:46
รู้จักแต่ The Post ที่เป็นทหารรับจ้างจะเข้าไปเอาทองในป้อมนาซีเเล้วเจอผีนาซีฆ่า