PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมสงสัยว่า YouTube.co.th ฉบับประเทศไทยเปิดตัว เราจะได้ผลประโยนช์อะไร

killrerb
5th April 2014, 14:16
ครับจากที่ผมหาอ่านข่าวก็ไปเห็นข่าวว่า Youtube เปิดตัวฉบับประเทศไทยแล้ว

ผมเลยสงสัยว่าเปิดแล้วยังไงต่อ ผมก็เข้าไปดู Youtube ปกติ ไม่เห็นมีไรแปลก

เลยอยากถามว่าถ้ามาเปิดเป็นฉบับไทยแล้วคนไทยเราได้รับผลประโยชน์อะไรซักอย่างหรือป่าวครับ

เพราะในเนื้อข่าวเขียนว่า "ดูเหมือนว่าฝันของใครหลายคนเริ่มเป็นจริงแล้ว" ผมสงสัยว่าฝันอะไร .....?

manmao
5th April 2014, 16:25
ได้ประโยชน์ มากๆ เลยหละ

จะได้เพิ่มสกิล Search

หนังที่เคยหาดูได้ง่ายๆ ก็จะหาดูได้ยากขึ้น

manmao
5th April 2014, 16:34
ขอโทษครับ โพสผิดกระทู้
:sweat:sweat:sweat:sweat

Davill_Man
5th April 2014, 16:38
คงจะโดนบล็อกกันเป็นแถวเลยล่ะ :sweat:sweat:sweat