PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ เม้าส์ กับ คีย์บอร์ดค้างบ่อยๆ

donal
7th April 2014, 18:57
ตอนเล่นเน็ตอะไรแบบนี้ไม่ค่อยเป็นนะครับ แต่ก็เป็นบ้าง พอเล่นเกมนี่ ค้างเอา ค้างเอาเลยครับ
คือมันค้าง แบบเม้าส์ตัวลูกศรขยับไปไหนไม่ได้ แล้วไฟเลเซอร์มันก็ดับอ่ะครับ ผมต้องดึงแล้วเสียบใหม่มันก็ติด
คีย์บอร์ดก็เป็น แต่นานๆ ที มันจะเป็นพร้อมกับตอนเม้าส์ค้าง คือมันจะดับไปเลยอ่ะครับ
ช่วยทีนะครับขอบคุณครับ

ning445
7th April 2014, 19:03
ไฟไม่พอมั้ง ตอนเล่นเกมการ์ดจอดึงไฟเยาะ ไม่รู้จริงมั้ยนะ รอท่านต่อไป

Real men cry
7th April 2014, 19:40
ผมก็เป็นนะบ้างครั้ง อาจจะเป็นที่เมาส์กับคีย์บอร์ดผม เก่าไปแล้วก็ได้ ^^