PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหาชื่อเกมทหารหน่อยครับ

Smion
7th April 2014, 20:08
เกมทหาร ช่วงยุคสงครามโลก ครับ โดยสามารถปรับมุมมองได้ มองได้ทั้งแบบ บุคคลที่ 1 และ 3 ครับ
มีช่องเก็บของ ที่ผมเล่นตอนนั้น เป็นตัว DEMO

รายละเอียดของ map
มันจะมี 2 ฝั่งครับ ฝั่งของตัวเราส่วนใหญ่จะมีตึกล้อมรอบครับ และมีสะพาน อยู่ตรงกลาง ส่วนอีกฝั่ง จะมี หอคอย และมีปืนใหญ่ ตั้งอยู่

จำได้แคนี้อะครับ อยากเล่นมากแต่จำชื่อไม่ได้ เพราะมันนานมาหลายปีแล้ว

ขอบคุณครับ

rockohhh
7th April 2014, 20:16
brother in arm
ไม่รู้อะ มั่วๆ

Smion
7th April 2014, 20:29
ขอบคุณครับที่เข้ามาตอบ จะลองดูครับ