PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ win 8

kimjikung
9th April 2014, 22:29
คือผมตอนนี้ใช้วิน 8.1 อยู่แล้ว รู้สึกเครื่องมันกระตุก อยากลงวินโดใหม่ แต่เครื่องผมได้ Activate by phone ไป แล้วลงใหม่ key ที่ Activate by phone มันต้องหายแน่ๆ
มีวิธีดู key ในเครื่องแล้วเอาไปลงวินใหม่ป่ะคับ พอมีวิธีทำได้หรือป่าวคับ

ปล.Activate by phone มันของแท้นี้สิ :sweat

chikuva
10th April 2014, 06:51
ลองหา KMSnano มาใช้ดู มันจะมีในส่วนของการ backup windows key อยู่ครับ

kimjikung
13th April 2014, 01:38
ผมลองเอาตัวอื่นดู key ล่ะคับ ไม่ได้ ลอง Activate by phone ก็ Activate by phone ได้อยู่ แต่ key ที่หาได้ไม่ผ่าน เลยใช้ crack ไปล่ะ อัพเดทได้ ด้วย ก็โออยู่คับ :rofl

Aegis
13th April 2014, 01:47
ผมลองเอาตัวอื่นดู key ล่ะคับ ไม่ได้ ลอง Activate by phone ก็ Activate by phone ได้อยู่ แต่ key ที่หาได้ไม่ผ่าน เลยใช้ crack ไปล่ะ อัพเดทได้ ด้วย ก็โออยู่คับ :rofl
ยินดีด้วยครับ ถ้าท่านมีงบก็จัดของเเท้ได้นะครับ ถูกสุดขอบประเทศจริงๆร้านนี้ http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/2442517-Microsoft-software-Windows-8-Windows-7-Windows-Vista-Windows-XP-Antivirus-Bitdefender