PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามผู้รู้หน่อย เกี่ยวกับการ์ตูนที่มันสอนคน

muchinw
10th April 2014, 13:25
การ์ตูนเรื่องนั้นมันสอนให้มองคนสองด้านอะครับ เนื้อเรื่องเป็นประมาณนักเรียนมองเพื่อนตัวเองไม่ดีอะครับแต่ความจริง

คนที่โดนเข้าใจผิดมีน้องตาบอดที่ต้องดูแลเลยโดนมองผิดๆ อยากเอาเรื่องนี้ไปสอนเพื่อนผมบ้างนะครับ ขอบคุณครับ ^^ :rose

ปล.ผิดหมวดขออภัย ^^

black jack sdppd
10th April 2014, 13:44
เคยมีคนโพสท์ใน Pic Post อยู่เหมือนกัน
เดี๋ยวรอนักโบราณคดีขุดให้ละกันนะครับ

ชื่อกระทู้ มุมกล้องหรือมุมมองอะไรสักอย่างเนี่ยแหละ

muchinw
10th April 2014, 16:23
เคยมีคนโพสท์ใน Pic Post อยู่เหมือนกัน
เดี๋ยวรอนักโบราณคดีขุดให้ละกันนะครับ

ชื่อกระทู้ มุมกล้องหรือมุมมองอะไรสักอย่างเนี่ยแหละ

ขอบพระคุณมากครับ สรุปว่าเจอแล้วนะครับ ชื่อเรื่องว่า "มุมกล้อง" ^^ :rose