PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีแก้เมื่อความเร็วให้ IDM ถูกจำกัด ผมเล่นร้านอะ พอจะมีวิธีแก้หรือป่าวคับ !!

despair501
23rd September 2011, 18:52
ขอวิธีแก้เมื่อความเร็วให้ IDM ถูกจำกัด ผมเล่นร้านอะ พอจะมีวิธีแก้หรือป่าวคับ !!

มันขึ้นว่าจำกัดเลยอะคับ ทั้งที่เนตร้านมันแรงมากๆอะ แต่มันเพิ่มไม่ได้เลยหรอ รบกวนพี่ๆ ช่วย แนะแนงทางหน่อยคับ !!

่jamornz
23rd September 2011, 18:58
ถ้าเล่นร้าน ก็อย่าไปปรับของเค้าเลยครับ เพราะมันจะไปดึงเน็ทให้ทั้งร้านอืดซะมากกว่าครับ
เค้าเลยต้องจำกัดไว้น่ะครับ

เพิ่มได้ครับ มันปรับได้ ครับ ( แต่ผมไม่สนับสนุน ให้แก้ครับ เดี๋ยวลูกค้าทางร้านเค้าหาย ^^ )