PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Total War Shogun Fall of samurai หน่อยคับ

dreadrac1235
11th April 2014, 16:18
ตามหัวข้อเลยคับ รบกวนหน่อย

12th April 2014, 12:20
ดันหน่อยยย

12th April 2014, 18:56
มีใครหามาได้มั้งคับ???

eqpush
21st April 2014, 16:27
หาได้ครับ คือถ้ายังไงช่วยไปค้นหาในหมวด pc game download ก่อนนะครับ เช็คลิ้งดูว่ามันเสียมั้ย

ผมพึ่งหาลิ้งที่ใช้ได้ให้ทู้ก่อน เกมเดียวกันเลยของ ramis ถ้ายังไงก่อนขอช่วยค้นก่อนเถอะ เห็นบ่อยๆแล้วมันขัดหูขัดตา ประมาณว่าพึ่งหาให้ไป ยังมีขอต่ออีกเหรอ

ขุดเพื่อ????? ดูวันที่ ที่ผมขอด้วยคับ - -* แล้วยังมาเม้นอย่างนี้อีก ไม่เม้น ไม่มีใครว่าคับ!!!!!
อย่า มาทำตัวเป็นคนก่อดราม่าคับ

โอเคครับ ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้จะก่อดราม่าอะไร แต่เห็นว่ามันพึ่งผ่านมาไม่ถึงเดือนแล้วไม่เห็นว่าได้หรือยัง แล้วผมก็พึ่งโพสลิ้งให้คนขอเหมือนกันไปไม่นาน เลยตอบไปแบบนั้นครับ

ผมแค่พยายามจะช่วยเฉยๆ อาจจะใช้คำพูดไม่ดีไป ถ้ายังไงก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ

21st April 2014, 16:34
หาได้ครับ คือถ้ายังไงช่วยไปค้นหาในหมวด pc game download ก่อนนะครับ เช็คลิ้งดูว่ามันเสียมั้ย

ผมพึ่งหาลิ้งที่ใช้ได้ให้ทู้ก่อน เกมเดียวกันเลยของ ramis ถ้ายังไงก่อนขอช่วยค้นก่อนเถอะ เห็นบ่อยๆแล้วมันขัดหูขัดตา ประมาณว่าพึ่งหาให้ไป ยังมีขอต่ออีกเหรอ

ขุดเพื่อ????? ดูวันที่ ที่ผมขอด้วยคับ - -* แล้วยังมาเม้นอย่างนี้อีก ไม่เม้น ไม่มีใครว่าคับ!!!!!
อย่า มาทำตัวเป็นคนก่อดราม่าคับ

nunt77
21st April 2014, 16:49
ไม่รู้ลิ้งเสียยังครับ
http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=176777&highlight=total+shogun