PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FIFA 14 เปลี่ยนปุ่มบังคับทิศทางนักเตะได้ไหมครับ

Footfeet45
13th April 2014, 17:53
อยากทราบว่ามีวิธีเปลี่ยนปุ่มควบคุมทิศทางนักเตะของคีย์บอร์ดมั้ยครับ มันให้ใช้แต่ลูกศรอะ แล้วทีนี้คีย์บอร์ดมัน Ghosting ยิงไปตรงไหนก็ไม่ได้ เลยอยากย้ายไป numpad แทนอะครับ แต่ลองเปลี่ยนดูมันเปลี่ยนไม่ได้ ช่วยทีครับ เสียอารมณ์มากเลยเวลาจะยิงแล้วดันกดไม่ได้เนี่ย -.- ปล.ถนัดคีย์บอร์ดที่สุดแล้วครับ ให้ไปเล่นจอยคงไม่ชิน ขอบคุณครับ

fuseten
23rd April 2014, 06:06
แน่ะนำหาซื้อจอยมาเล่นเหอะครับ ร้อยกว่าบาทก็มี ตามศูนย์ it แถวบ้าน