PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ pes14 ครับ

OREOz!
15th April 2014, 21:02
พอดีว่า เล่น master leage แล้วซื้อขายนักเตะยังไงอะครับผมจะกดเข้าไป negotiation แต่มันบอกว่า you can't enter negotiation in this ..

เป็นแทบทุกคนเลยครับ มันบัคหรือว่าต้องซื้อตามตลาดเปิดครับ ขอผู้รู้ชวยตอบหน่อยนะครับ

Zerg
15th April 2014, 21:09
มันปฏิเสธการซื้อขายหรือเปล่า เพราะมันจะมีความต้องการย้ายของนักเตะด้วยนะ ถ้ามันต่ำๆ มันจะไม่ย้าย
หรือไม่ก็อาจจะต้องรอ ตลาดซื้อขายหรือเปล่า เดือนมกราคม กับ เดือนกรกฎาคม นี่แหละมั้ง
ถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วย...

ปล. ผมกลับมาเล่น PES2013 อ่ะ รู้สึกว่า 2013 จะได้อารมณ์ผู้จัดการกว่ามั้ย ฮ่าๆๆ
เพราะ 2014 ตัดอะไรหลายอย่างเลยอ่ะ เสียความรู้สึก T^T