PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมซื้อ PS4 มาแล้ว ลงโค้ดเกมส์ที่มาไม่ได้นี้ ต้องสมัคร PSN ใหม่ไมครับ?

kwan23
15th April 2014, 21:36
สวัสดีครับ ผมได้ซื้อเครื่อง PS4 มาครับ แล้วเป็นเครื่องของญี่ปุ่น มันมีโค้ดโหลดเกมส์ Knack มาให้ด้วย แต่โหลดลงไม่ได้ครับ มีใครแนะนำที่ครับ ถ้าต้องจะสมัคร PSN ใหม่ดีไมครับ แล้วต้องสมัครของที่ไหนดี (ของที่ผมสมัครอยู่ ฮ่องกง ครับ) ช่วยแนะนำทีครับ

rockerza
15th April 2014, 21:54
ต้องสมัครมั้งนะครับ เพราะ PSN ผมก็เพิ่มหมดไป แล้วเพิา่งซื้อ Infamous มาพอดีแต่ redeem code ไม่ได้เหมือนกัน

Kyonman
15th April 2014, 23:14
ป็นเครื่อง JP สินะครับ ก็คงต้องสมัครโซน Jp อะแหละครับ