PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ ต้องการคำแนะนำมากครับ เกี่ยวกับเว็บ

KohHei-ArikaChung
15th April 2014, 23:05
คือตอนนี้ผมเข้าเว็บ google , youtube , facebook อะไรพวกนี้ไม่ได้เลยครับ เวลาเข้าไปมันจะขึ้นมาให้ อัฟเดตแฟลชอะไรประมาณนี้อ่ะครับ ผมไม่มีรูปนะครับ เพราะอัพรูปไม่ได้ T^T
แต่มันจะบอกคร่าวๆประมาณนี้

Please Update Your Flash Player(RECOMMENDED)

Download any Movie, Video, TV shows From Any Website
Watch any Video in Full 1080i HD
Faster Playback and Streaming in Firefox, Chrome and Internet Explorer
Total Privacy - Prevent Others From Tracking What You are Watching

Install Remindmelater

คือผมควรจะทำยังไงดีครับ ไฟล์ที่โหลดมาจากมันก็ไม่ค่อยน่าเชื่อถือเลยเลยไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี TT

suriyan007
15th April 2014, 23:34
แสดงว่า Flash Player หน้าVerหรนื เก่าแล้วครับท่านลองอัพ Flash Player ที่เว็บ Adobe ตอนนี้ Flash Player ActiveX Version 13.0.0.182 ส่วน Flash Player Plug in 12.0.077 แต่ก่อนผมก็เคยเป็น พอผมอัพเดทแล้วก็หาย แนะนำท่าน ตอนติดตั้งเสร็จ ให้เลือกให้ Flash Player Aotoอัพเดท ใว้นะครับ

เหตุผลที่ google , youtube , facebook เข้าไม่ได้เพราะเว็บมันรันด้วย Flash Player สักส่วนใหญ่ครับ

chikuva
16th April 2014, 06:45
โดนไวรัสครับ
เปลี่ยน dns โดยด่วนครับ

KohHei-ArikaChung
16th April 2014, 10:24

เปลี่ยน dns แล้วหายเลยครับขอบคุณมากครับ ^^

englishdog
18th April 2014, 21:47
เปลี่ยน dns แล้วหายเลยครับขอบคุณมากครับ ^^

dns คืออะไรหรอครับท่าน ผมก็เป็นแบบเดียวกับท่านเลยครับ

englishdog
18th April 2014, 21:51

dns คืออะไรหรอครับพี่ ผมเข้า google ไม่ได้เลยเซิรทหาความหมายไม่ได้ครับ
แก้ไขอย่างไรหรอครับ