PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ เรื่องXBOX360!!!(ซ่อม)

seagamer
23rd September 2011, 20:42
คือผมจะเอาไปอัพแดชบอร์ดใหม่อ่ะครับ(เพราะอยากจะเล่นDead islandได้)
แต่พอไปอัพแล้ว(ตอนแรก5ร้อย)
แล้ววันนี้คนขายโทรมาว่าต้องเปลี่ยนDrive เพระาDrive ผมมันพัง(เห็นเขาบอกนะครับ)
จึงเปลี่ยนเป็น 1,500 บาท :eek::eek: ผมหัวใจแทบช็อค(ผมมันจน)
ผมควรจะอัพไหมครับ หรือเขาจะโกงผมกันแน่
ปล. ผมก็พอมีเงินนะครับ แต่รู้สึกว่า 1,500 มันเยอะเกินไปนะผมว่า:confused:

nutlaw
24th September 2011, 01:05
ผม อยาก เห็น อาการ น่ะครับ ว่า เป็น จริง ๆ ไหม

ไม่ งั้น คุณ ก็ ไป ดู ก่อน ว่า อาการ เป็น ไง

มี หลาย ร้าน ครับ ที่ ไม่จริงใจ กับ ลูก ค้า

ไง ก็ ระวัง ๆ หน่อย อ่า ครับ

biohazardboy
4th October 2011, 10:24
คือผมจะเอาไปอัพแดชบอร์ดใหม่อ่ะครับ(เพราะอยากจะเล่นDead islandได้)
แต่พอไปอัพแล้ว(ตอนแรก5ร้อย)
แล้ววันนี้คนขายโทรมาว่าต้องเปลี่ยนDrive เพระาDrive ผมมันพัง(เห็นเขาบอกนะครับ)
จึงเปลี่ยนเป็น 1,500 บาท :eek::eek: ผมหัวใจแทบช็อค(ผมมันจน)
ผมควรจะอัพไหมครับ หรือเขาจะโกงผมกันแน่
ปล. ผมก็พอมีเงินนะครับ แต่รู้สึกว่า 1,500 มันเยอะเกินไปนะผมว่า:confused:

ผมก็โดนครับ สดๆเลย
ไปทำร้านไหนมาครับ ราคาเดียวกันเลย