PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากเจาะหูครับ

ning445
17th April 2014, 20:51
คืออยากเจาะหูครับ ผู้ชายนะ เจาะใงดีให้สวยๆเท่ๆ แล้วตุ้มหูแบบใหนแนะนำหน่อยครับ
อ่อลืม เห็นผมถามผู้หญิงส่วนใหย่คิดว่าผู้ชายเจาะหูเป็นคนไม่ดี เลวๆ :sweat

SoNy009
17th April 2014, 21:20
สังคมไทยถูกผู้ใหญ่สั่งสอนมาแบบนั้นครับ ให้คิดว่าทำตัวแบบตะวันตกแล้วไม่ค่อยดี
แต่สมัยนี้อะไรๆอาจจะเปลี่ยนไป แต่ยังไง เค้าก็ยังมองคนเจาะหูไม่ค่อยดีอยู่นะ

ส่วนเจาะไงให้สวยๆ จริงๆมันขึ้นอยู่กับความต้องการของคุณครับ
ลองเซิลตาม google ดู มีทั้งแบบ เจาะไล่ไปที่ละรู หรือเจาะรูเดียวแล้วใส่จิวดำแบบกลม
หรือเป็นจิวแบบห่วง หรือแบบ รูปทรงต่างๆ ส่วนตัวผมชอบอะไรที่เรียบง่าย เช่นสีโทนเดียว
แต่ของผมจะชอบแบบระเบิดหูมากกว่า

ปล.เจาะหูไม่ต้องซีเรียสมากถ้าเจาะแค่ 1มิล ปล่อยแปปเดียวก็ตันไม่มีใครสัเกต ถ้าเกิดอนาคตทำงานก็ปล่อยตันได้

qqweew
17th April 2014, 21:26
เจาะหูผมว่ามันก็ไม่อะไรมากนะแต่เลือกดีๆล่ะ
เลือกตุ้มหูผิดๆโดนทักเป็น เก มาหลายคนแล้ว555

commandman
17th April 2014, 21:29
ส่วนตัวคิดว่าไม่น่าจะดูเป็นคนเลวนะ มีแต่จะดูเป็นเกย์ถ้าเลือกต่างหูไม่ดี

ที่นิยมเห็นคนใส่กันเยอะ ก็ที่เป็นกลมๆสีดำอะดูเบสิคสุดละ แต่ผมใส่เงินชอบสีนี้

แต่เพื่อนบางคนบอกเหมือนเกย์ = =

bankcoxzaza
17th April 2014, 21:42
เจาะเลยครับถ้าชอบ ชีวิตวัยรุ่นมันสั้นนะผมบอกไว้เลย โตขึ้นทำงานมีลุกเมียก็ไม่ได้เจาะเเล้วครับ
ผมก็เจาะนะเป็นเเบบธรรมดา ดำๆเเต่อันใหญ่หน่อยมันจะดูเด่น หรือแบบเพชรวิบวับครับ
แล้วก็เเบบห่วงสีดำ เเล้วก็แบบทรงข้ามหลามตัดก็สวย มีหลายแบบครับ เอาแบบที่ชอบก็พอ
เจาะเเล้วต้องดูเเลรักษาให้่ดีนะ ถอดเเล้วระวังมิดด้วย รูเล็กมันมิดง่าย ใส่ไปนานๆให้มันเเห้ง
ของกินกินได้หมดไม่มีของเเสลง ลองหาวิธีดูเเลเอาตาม google นะมีเยอะเเยะ
ใจจริงก็อยากระบิดหู เเต่ไม่เเนะนำให้ระเบิดหูนะ คิดเอาเอง $$
ส่วนเรื่องดูเลว ดูไม่ดี ไม่ต้องสนใจครับแต่ละคนมีความคิดไม่เหมือนกัน เอาความสบายใจเราดีกว่า

krittinat
17th April 2014, 21:51
คิดดีๆนะครับ ผมเจาะแล้ว ปล่อยไม่ตันนะครับ 3ปีแล้วไม่ตัน 3รู อีกรู้12มิล ก็ไม่หด
ตอนแรกๆก็ใจพาไป ตอนนี้เบื่อแล้วครับ จะให้ตันก็ไม่ตัน ต้องทำใจ ถ้าไม่เย็บ

มันเป็นแค่ช่วงครับ คิดดีๆ

muchinw
18th April 2014, 00:59
ถ้าหล่อผู้หญิงจะไม่บอกว่าคนไม่ดี 555 ผมแนะนำเจาะไปเลย :rose

Screamoz
18th April 2014, 12:57
ผมเจาะอยู่ 4 รู ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไร ทำงานก็ใส่ไปพบลูกค้าดื้อๆอย่างนั้นแหละ
อีกอย่างถ้าผู้หญิงมองว่าเป็นคนเลวเจาะไปเลย ผู้หญิงเค้าชอบคนเลวครับ

ปล.ธุรกิจส่วนตัวนะครับ