PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับโปรแกรม IDM อีกอย่างครับ

pongkmutt
18th April 2014, 23:29
:help:confused:คือปกติผมโหลดไฟล์จากเว็บ One2Up มันก็จะโหลดโดยผ่านโปรแกรม IDM แต่ตอนนี้อยู่ๆโปรแกรมIDM มันกับไม่โหลดให้โดยเวลาโหลดไฟล์มันจะไปโหลดโดยผ่านโปรแกรมโหลดที่มากับตัวWindoWn ครับ จะดาวโหลดด้วย IDM เฉพาะบางเว็บเท่านั้นเช่น RYushare ซึ่งทำให้การโหลดไฟล์เป็นไปอย่างยากลำบากมากๆเพราะเวลาโหลดแล้วหลุดมันต้องกลับไปเริ่มนับ 1 ใหม่หมดเลย โดยผมลอง Uninstall IDM ตัวนี้แล้วลองลง IDM ใหม่มันก็เป็นเหมือนเดิมครับ สาเหตุที่อยู่ๆไม่สามารถดาวโหลดโดย IDM เป็นเพราะอะไรครับ แล้ววิธีแก้ทำอย่างไรบ้างครับ ผมจนวิธีจริงๆครับ ใครรู้ช่วยหน่อยนะครับ ขอขอบคุณมากๆครับ:):):heart

pongkmutt
19th April 2014, 18:26
ไม่รู้กันเลยหรอเนี่ย แย่จังงง