PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ muiti-window. ของ lenovo ครับ

kanakon
20th April 2014, 01:08
คือ ก่อนผมจะซื้อเจ้าตัว เลนโนโว มาเล่นก็ดูคลิป รีวิวมาก่ิอนนะครับ ใครๆก็ต้องดูทั้งนั้นแหละครับในการตัดสินใจซื้อ. หลังจากผมดูผมก็สนใจ ราคาไม่แพง ก็แรงอยู่ แต่ส่วนสำคัญอยู่ตรงนี้ครับ ใน รีวิวตอนเขาเปิดตัว muiti-window อ่ะครับของเจ้า เลนโนโว มันสามารถ Run โปรแกรมได้ทุก APP อ่ะครับ แต่พอผมซื้อมากลับใช้ได้เท่าที่เขาจำกัดมาคือเล่นไม่ได้ทุก APP. ผมอยากรู้ทำไมของผมถึงRUN ไม่ได้ทุกแอป :'(
ถ้าผมพิมพ์ผิดก็ขออภัยด้วยครับใช้โทรศัพท์อาจงงๆ กดเร็วด้วย