PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยเลือกหน่อยครับ the sims 4

max10307
20th April 2014, 18:42
ช่วยหน่อยครับระหว่าง
Digital Deluxe กับ Limited Edition

:ask
1.มันต่างกันอย่างไร
2.อันไหนดีกว่าครับ

Chopper2645
21st April 2014, 14:54
:answer
Digital Deluxe คุณจะได้ DLC Life of the Party,Up All Night,เพลงประกอบ และก็ DLC ในอนาคตครับ
ส่วน Limited Edition จะได้ DLC Life of the Party อย่างเดียวครับ

max10307
15th May 2014, 19:25
:answer
Digital Deluxe คุณจะได้ DLC Life of the Party,Up All Night,เพลงประกอบ และก็ DLC ในอนาคตครับ
ส่วน Limited Edition จะได้ DLC Life of the Party อย่างเดียวครับ
ถ้าซื้อ Digital Deluxe จะได้ DLC หมดเลยเหรอครับ :confused::confused:

zanuk9876
15th May 2014, 19:59

คอนเทนต์ดิจิทัล Up All Night
สังสรรค์ถึงเช้าด้วยโชว์แสงเลเซอร์, ปาร์ตี้สุดร้อนแรง, ชุดแต่งกาย, ของตกแต่ง และสูตรอาหารใหม่ๆ

เพลงประกอบดิจิทัล
โยกไปมากับเพลงประกอบจากในเกม

คอนเทนต์ดิจิทัลเพิ่มเติม
เร็วๆ นี้ จะเผยข้อมูลครับ

ส่วนที่ถามว่าได้ DLC หมดเลยผมว่าคงไม่ขนาดนั้นหรอกมั้งครับ ในอนาคตมันต้องมี DLC มากมายแน่นอน
ดูอย่าง The Sims 3 ถ้าไล่ซื้อทุก DLC นี่เป็นหมื่นบาทเลยมั้งทั้งเยอะทั้งแพง ผมหมายถึงภาคเสริมอะนะ