PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครทำ Linkbuck อยู่เข้ามาตอบให้ผมหน่อยครับ

vihog
21st April 2014, 17:30
ผมอยากทราบว่า linkbuck นี่มีอัตราการจ่ายเงินยังไงครับ เหมือน adf.ly รึป่าวครับที่เลยห้าเหรียญถึงจะได้เงิน

ผมได้ยินมาว่า linkbuck ถ้าทำให้ครบ 10 เหรียญถึงเบิกได้เลยโดยไม่ตัดเป้นรายเดือยเหมือน Adf.ly ใช่มั้ยครับ

PreciousTar
21st April 2014, 22:01
10 เหรียญกดเบิกได้เลยครับ เบิกปุ๊บ ไม่ถึง 1 นาที เข้าปั๊บเลยครับ

vihog
21st April 2014, 23:00
แล้วมันเชคเป็นรายเดือนเหมือน Adf เปล่าครับสมมุติถ้าเป็นของ adf นี่ถ้าเดือนนึงไม่ถึง 5 เหรียญมันจะปัดเป็นเริ่มใหม่หมดเลย ของ linkbuck เป้นแบบนี้เปล่าครับ หรือกี่เดือนก็ช่างครบ 10 เหรียญกดเบิกได้เลย

wervirus
22nd April 2014, 01:40
แล้วมันเชคเป็นรายเดือนเหมือน Adf เปล่าครับสมมุติถ้าเป็นของ adf นี่ถ้าเดือนนึงไม่ถึง 5 เหรียญมันจะปัดเป็นเริ่มใหม่หมดเลย ของ linkbuck เป้นแบบนี้เปล่าครับ หรือกี่เดือนก็ช่างครบ 10 เหรียญกดเบิกได้เลย

adfly มันตัดเริ่มใหม่เลยหรอครับถ้าไม่ได้ 5 เหรียญ ? ของผมทำมาเดือนกว่าๆยังไม่ถึง ยังไม่โดนตัดเลยนะครับมันจะสะสมไว้ไม่ใช่หรอครับ ?

vihog
22nd April 2014, 08:11
ทำไมของผมมันตัดอะครับสังเกตุมานานแล้ว