PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชาว jkg ที่เล่น beetalk

whitebaa555
21st April 2014, 19:06
อยากรู้ว่าชาว jkg เล่น beetalk เพราะอะไรกันบ้างหรอครับ
ตอนนี้ผมพึ่งกลับมาเล่นใหม่อีกครั้งจากที่ๆม่ได้เล่นมาหลายเดือน app beetalk มันเหมืิิอนแอพหาคู่รึป่าวครับ แล้วมีใครเคยได้สาวหรืิิอแฟนจาก bbetalk ป่ะ ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณครับ

ten1942
21st April 2014, 19:19
ผมเล่นครับ เอาไว้หาเพื่อนเที่ยว ได้หลายคนเลยนะครับ แต่ก็นะ มันก็แล้วแต่คุณด้วยเราต้องทำให้เขาไว้ใจก่อน ฮ่าๆ ส่วนเรื่องหาคู่นี่แล้วแต่นะครับ

whitebaa555
21st April 2014, 19:29
ผมหลังจากกลับมาเล่นก็มีอะไรเปลี่ยนไปนิเหน่อย ตอนนี้ยังไม่กล้าทักใครหรือแอดใครเลย ฮ่าๆๆ รอเขาแอดมา ตอนสมัยเล่นแรกๆ ส่วนมากเป็นกระเทยมาแอดคุยด้วยตลอดแต่ผมก็คุยน่ะคุยเล่นๆไม่จริงจัง ฮ่าๆๆๆ =_="

Wimpy Kid
21st April 2014, 19:31
มันคืออะไรหรอครับ เคยเห็นอยู่แต่ไม่เคยโฆลดมาใช้ เหมือน line รึเปล่าครับ

whitebaa555
21st April 2014, 19:36
มันคืออะไรหรอครับ เคยเห็นอยู่แต่ไม่เคยโฆลดมาใช้ เหมือน line รึเปล่าครับ
ใช่ครับคล้ายๆ line แต่ผมว่ามันเหมือนแอพหาคู่เลยน่ะ ฮ่า ๆๆๆ

TunaRep
21st April 2014, 20:01
ผมก็เล่นคับ ช่วงแรกๆที่เล่นก็แอดกันมาเย๊อะเยอะคุยแทบไม่ทัน พอมาหลังๆนี่สาวประเภท2เริ่มเยอะคับ รวยๆทั้งนั้นเลย :o
ปล.ส่วนตัวผมคิดว่าไว้หาคู่ก็ลองไปอยู่ในพวกห้างใหญ่ๆแล้ว Shake หาดูคับถูกใจใครแอดไปแล้วลองเจอเลย
ปล2.ตอนนี้ก็เจอคนใกล้บ้านแล้วจากการ Shake ทั้งวี่ทั้งวัน :hehe

whitebaa555
21st April 2014, 20:07
ผมก็เล่นคับ ช่วงแรกๆที่เล่นก็แอดกันมาเย๊อะเยอะคุยแทบไม่ทัน พอมาหลังๆนี่สาวประเภท2เริ่มเยอะคับ รวยๆทั้งนั้นเลย :o
ปล.ส่วนตัวผมคิดว่าไว้หาคู่ก็ลองไปอยู่ในพวกห้างใหญ่ๆแล้ว Shake หาดูคับถูกใจใครแอดไปแล้วลองเจอเลย
ปล2.ตอนนี้ก็เจอคนใกล้บ้านแล้วจากการ Shake ทั้งวี่ทั้งวัน :hehe

สงสัยต้องใช้สูตรท่านนี้ ฮ่า ๆๆๆ แต่ผมเป็นไม่กล้านี่สิ ฮ่า ๆๆๆ ขี้อาย

vasanchai
22nd April 2014, 12:27
วัน ๆ ผมเจอแต่กระเทย กับเกย์ครับ ไม่ไหวลบทิ้งไปแล้ว กลัวจัด กระเทยใกล้บ้านทักมาบอกคุ้นหน้าด้วย เอิ้กกกก เลิก ๆ ๆ ๆ

oBenjungo
22nd April 2014, 12:45
เดี่ยวลองไปเขย่าในห้างดูบ้างครับ คิดไม่ถึง เขย่าอยู่แถวบ้าน ไม่เจอใครเลย 555