PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สมาชิกใหม่ อยากจะสตรีมเกมผ่าน Garena TalkTalk

potaepuf
22nd April 2014, 20:43
สวัสดีครับ ผม PotaePUf สมาชิกใหม่ของ Jokergameth โหย กว่าจะสมัครได้ ไม่ง่ายเลย อิอิ

ตามเรื่องครับ ผมเคยแคสเกรียนเกม ลงยูทูบมาก่อน แชนแนล PotaePUF1995 ก็ไปดูกันได้ในยูทูป ซึ่งผมจะสตรีมเกมลง Garena Talk Talk ห้อง Potaepuf ใครที่อยากจะดู ก็ดูได้นะครับ จะแคสหลายเกมเลย เกมเก่าเกมใหม่ อาจจะสตรีมเกมทุกวันนะครับ เวลา 22.00 น. เป็นต้นไป เริ่ม 22 เมษายนนี้ครับ

สตรีมเกมมันไม่มันยังไง ติชมกันได้นะครับ จะได้ปรับปรุงต่อไป และหากมีคำถามอะไร ก็ถามมาได้ครับ แล้วจะทยอยตอบไปให้ครับผม

ขอบคุณครับ :o