PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำยังไงดีอ่ะครับ

maxnizium
23rd September 2011, 23:11
พอดีเพื่อนผมiphone4มันหายอ่ะครับหายในรร.แจ้งความแล้วแต่ก็ยังหาไม่เจอเพื่อนผมคนอื่นก็โดนกล่าวหาไปด้วย
แต่เพื่อนผมออนMSNทิ้งไว้อ่ะครับแล้วตอนนี้ยังออนอยู่ไม่รู้ว่าจะดับไปเมื่อไหร่แต่โทรไปแล้วเป็นปิดเครื่องอ่ะครับ
พอจะมีวิธีหาที่อยู่จากmsnมั่งไหมครับถ้ามีวิธีบอกผมหน่อยนะครับขอบคุณมากครับ
ปล.พอดีโรงเรียนมีwifiอ่ะครับปล่อยทั่วรร.เลยยังต่อเน็ตได้อยู่แต่ผมสงสัยว่าคงเปลี่ยนซิมเพราะโทรเข้าไม่ได้อ่ะครับ

maxnizium
24th September 2011, 09:49
ขอดันหน่อยนะครับ

earthkung0
24th September 2011, 09:54
แกะรอยสัญญาณสิครับ

maxnizium
24th September 2011, 15:21
ตอนนี้หาเจอแล้วครับมีคนเอามาคืนแต่บอกว่าเจออยู่ที่บนหอพักแต่มันไม่ได้หายตรงนั้นขอบคุณมากครับที่ยังมีคนมาช่วย