PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เจอแบบนี้ กะมีเงิบ กันบางล่ะ(ซ้ำขออภัย)

F.Syndome
23rd April 2014, 20:53
http://www.youtube.com/watch?v=wFSCEK7Zyww

ฮา ตรง อีพ่อ อีแม่ ช่วยด้วย นี้และ :)

เครดิต : http://www.youtube.com/watch?v=wFSCEK7Zyww

kreethachusong
23rd April 2014, 20:55
เป็นผม ผมฉี่แตกอะ แตกตรงเปิดประตูไม่ออกนี่แหละ 555+

นาคินทร์
24th April 2014, 00:58
เอาความทุกข์ของคนอื่นมาเล่นมันใช่เรื่องไหมนั่น เผื่อเขาหัวใจวายขำมาจะทำไง คนที่โดนแกล้งยังไงภาพแบบนี้ยังติดตาไปอีกนานเลยถึงจะรู้หรือไม่รู้ว่าก็โดนแกล้งก็เหอะ

SeV
24th April 2014, 01:16
ถ้ายังไม่ได้ฉี่นะ มีฉี่แตกอะ

21world
24th April 2014, 01:24
ถ้านี่คือการแกล้งกันจริงๆไม่ใช่จัดฉากกันไว้ แกล้งกันแรงมาก
ผมพูดเลยทำแบบนี้เลวมาก สนุกกันมากเหรอทำแบบนี้ ถ้าคุณไม่ใช่คนที่กลัว แล้วคุณจะไม่สนความรู้สึกคนที่เขากลัวเชียวหรือ

//จังไรครับ จบ

blacklotus55
24th April 2014, 01:42
555 เตรียมทนายดี ๆ จ้างไว้เลยครับ สำหรับผมที่ไม่เชื่อไม่เชื่อว่าผีมีจริงเนี่ย มันกา ก (เพราะผมจะซัดหน้า คนที่แต่งเป็นผีก่อนเลยอันดับแรก ผมเตือนตัวเองอย่างนี้เสมอ)

ผมเตือนตัวเองไว้เสมอ ว่า "ผี" ไม่มีจริง ผมคิดมานานแล้วว่า หนังผี ทำไมคนเจอผีต้องแหกปากอย่างเดียว แล้วถ้าเกิดเรา "เหนี่ยว" ใส่ผีหล่ะ ผีะจะเป็นไง

ประตุหน่ะ ต่อให้ล๊อค ยังไง ถ้าผมเอาจริง ประตูแค่นี้ ผมถีบตูมมม ก็แค่แผ่นไม้กระดาน เพียงแต่ ผมรอเวลาที่ผมจะได้พิสูจน์พละกำลังกับ "ผี" มานานแล้ว 555+

แล้วถ้าผมซัดเข้าไปเต็มแรง = ตัวแสดงผีตาย ผมโดนข้อหาฆ่าคนตายอีก = คนทำคลิป = ขยะสังคมดี ๆ นี่เลยครับ

แต่...............ผมไม่รู้หรอก ว่านี้มันจริงหรือมันหนัง แต่ถ้า คนในคลิป มี "โรคประจำตัว" = ช๊อค ตาย โดยเฉพาะ แม่บ้านคนนั้น ท่าทางเป็นคนบ้านนอก เขาถือเรื่องผีสางนางไม้ เป็นเรื่อง

จริงจัง แล้วคุณที่จัดทำจะทำยังไงถ้าเขาช๊อคตาย หรือ กลายเป็นคนเสียสติไป คิดซะบ้างสิไอ่พวกมีการศึกษาแต่ปัญญาอ่อน ถ้าเขามีลูกต้องเลี้ยงหล่ะ

หรือถ้าไม่ตาย มันก็เป็นภาพติดตาไปตลอดชีวิต

ดูน้องสาวคนนั้น ท่าทางเป็นลูกคนมีตังด้วย ก็เตรียมทนายดี ๆ เตรียมติดคุกยกทีมได้เลยครับ

"แต่.........." ถ้านี่เป็นคลิปโปรโมทหนัง ผมถือว่าที่ผมโพสเป็นโมฆะครับ :o

estelle18
24th April 2014, 02:00
คลิปทำนองนี้ ส่วนมากจะเตี้ยมไว้ก่อนอยู่แล้ว

Patrenko
24th April 2014, 18:51
หนังห่วยแตกมากผมดูละ พอๆกับไอฮาชิมาเลย

F.Syndome
24th April 2014, 22:33
ก็อยากให้ใช้ วิจารณญาณ แบบ 2 กรณี คือ
-อยากให้มองแบบ ขำๆ ซิว ๆ สนุก ๆ
-แบบจริงจัง เลย กะคือ มันไม่สมควรนั้นและ เพราะ อาจจะทำให้เสียสติ หัวใจวาย ฯลฯ

แต่ที่ผมเอามา โพส เพื่อความสนุกมิได้ เจตนา จะเอาคนในคลิปมา ล้อเลียน หรือ ทำในสิ่งที่ไม่ดี

การเสพ อะไรก็แล้วแต่ โดยเฉพาะในโลก อินเตอร์เน๊ต ก็แล้วแต่ความคิดของเรา พอดีผมชอบแนว คลิป แกล้งคน เห็นมีแต่ ของฝรั่ง ของต่างชาติ พอดีไปเจอ ของคนไทย และเช๊ตต่างๆ ได้เนียนดี กะเลยเอามาให้ดู ขำ ๆ ไม่ได้มีเจตนาอะไรที่ไม่ดี เลย อิอิ :thank

poszamax55
24th April 2014, 23:03
คลิปโปรโมทชัวร์อะดูแนวแล้ว แต่ทำให้เหมือนกับของจริงแค่นั้นแหละ
ถ้าผมอยู่ในห้องน้ำ 2 คนกับเพือนแบบในคลิปนะ คงจะฮาน่าดูอะ

แต่ถ้าคลิปแกล้งก็คงไม่ถึงกับหนักมากนะผมว่า เค้าก็มีคนดูอยู่ พอแกล้งเสร็จเขาก็ต้องออกมาขอโทษอยู่แล้ว

com ja
24th April 2014, 23:33
ลองคิดดูสิครับ ถ้าอยู่ดีๆมีคนหื่นมาจากไหนไม่รู้ จับซั่มผีจะเป็นยังไง

fuseten
24th April 2014, 23:43
หลอนมาก เป็นผมหัวใจวาย ตายคาทีครับ ยิ่งเป็นคนกลัวผีอยู่

Jokker
24th April 2014, 23:50
คือก้อเข้าใจนะครับ แต่บางทีก้อหนักไปหน่อย หรือเปล่า ครับ.

Volcanus
25th April 2014, 00:03
นี่มันคลิปโปรโมท The Last Summer -.- จะโวยวายกันไปเพื่อ?

นรกตัวสุดท้าย
25th April 2014, 00:09
คนดู ฮา คนโดน ฮือ

Jokker
25th April 2014, 20:14
อ่อ คลิป โปรโมต :confused: งั้น ก้อ เข้าใจแล้ว คับ.

bosskaaa
26th April 2014, 20:45
คนที่ด่า มันน่ารำคาญเนอะว่าไหม คือ ไม่ต้องด่าหรอก เค้ารู้ว่ามันเป็นยังไง ไม่ค่อยชอบพระเอกนะ ว่าจริงๆ !!

skylockerz
3rd May 2014, 21:48
เจอคนเป็นโรคหัวใจจซวยเอานะ