PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เปิดโหวต (ทำไมก็ไม่รู้)

nattachai2466
24th April 2014, 15:48
บางครั้งปิดเทอมก็เหงาครับเลยอยากเปิดโหวตเล่นๆ เกี่ยวกับบอร์ด jkg แห่งนี้ ในอันดับสูงสุดตามหัวข้อต่างๆ

1.นักอัพเกมที่ได้ความนิยมสูงสุด
2.นักข่าวที่ได้ความนิยมสูงสุด
3.คนที่ตลกที่สุดในบอร์ด
4.นายกสูงสุดประจำบอร์ด(คิดพัฒนาอะไรต่างๆ)
5.ผู้ให้คำปรึกษาด้านความรักที่ได้รับความนิยมสูงสุด
6.คนที่ให้คำปรึกษา ประกอบ/ตกแต่งคอม ที่ได้รับความนิยมสูงสุด
7.เก่งเรืองการ์ตูนที่สุด

ผิดหัวข้อขออภัย สามารถ request หัวข้อเพิ่มได้ครับ

การโหวตพิมหมายเลขหัวข้อพร้อมใส่ชื่อ คนนั้นลงไปเช่น 2.กดกหดหกด
ไม่มีของรางวัลทั้งสิ้น สิ้นสุดการโหวตวันอาทิตย์นี้ครับ 26 เมษาเวลา 16.00

เกณฑ์การตัดสิน คอมเม้นท์ไหนได้รับการกดขอบคุณสูงสุดจะได้รับเป็นเจ้าพ่อประจำหัวข้อนั้นๆไปครับ