PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Final Fantasy X-2

yagyami
24th September 2011, 07:33
ตรงฉาก CG กระตุกโฮกเลยครับแต่เวลาเล่นปกติไม่เป็นไรครับ ใครที่เล่นแล้วเสถียรขอดู วิดีโอ ยืนยันหน่อยครับ

redsilwer
18th December 2011, 12:38
เออ!! เฮ้ย!! เหมือน กัน เลย ภาพ กระตุก มากๆ

wanloveea
22nd May 2012, 13:21
ถ้าอยากดู มูฟวี่ ให้เปลี่ยนที่ตั้งค่า ของ directx เป็นแบบ ฮาดแว หรือ ซอฟแว นี่ล่ะครับ ดูมูฟวี่ได้ชัดทุกอณู แต่พอจบมูฟวี่ภาพเกมก็จะทุเรศเห็นเป็นพิกเซลเลยก็ให้กลับมาเปลี่ยนเหมือนเดิม
(ผมก็เป็นแต่ไม่วุ่นวายน่าจะเกิดกับเกมมากกว่าครับเพราะ FFXii ไม่เป็นไรเลยก็ลองทำตามดูไม่เข้าใจถามได้ เดี๋ยวเอารูปให้ดูถ้าว่าง)