PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกม Prince of Persia ยังทำไหม

nunt77
26th April 2014, 15:03
ผมสงสัยครับว่าเกม Prince of Persia ของ Ubisoft ยังทำไหมเห็นมีแต่เกมอื่นๆ ที่ออกมาทั้งนั้น
ส่วนผมก็ชอบเล่นเกม นี้มานานแล้วครับ ยังอยากเล่นอีก หลังๆนี้เกมข่าวนี้ก็หายเข้ากลีบเมฆไปเลย
ผมก็รอหลายปีเเล้วยังไม่ได้ข่าวคราวมาเลย

เรื่องนี้แค่สงสัยเฉยๆ ผมก็ไม่ซีเรียสมาก ใครจะเข้ามาเกรียนก็ไม่ว่า

nunt77
26th April 2014, 19:54
ขอดันนะครับเผื่อใครรู้

zerohunter000
26th April 2014, 20:02
ผมก็แฟนเกมนี้เหมือนกันนะ ตั้งแต่ได้จับ The Two Throne ตอนนั้นรู้สึกภาพอลังมาก 55 ทำให้ผมกลายเป็นคนชอบ วัฒนธรรม Arab เอามากๆ ถึงขั้นไปหาอ่าน ศึกษากันเลยทีเดียว พอได้จับอีกทีก็เป็นพวก NDS, Java platform และสุดท้ายเป็น the Forgotten Sands เล่นไม่จบเพราะแคร็กไม่ดี ว่าจะซื้อแท้มาเล่นละแต่มันก็นานมากแล้วเลยไม่ได้ติดตามต่อ. จะว่าไปมันก็เงียบจริงๆ นะ -_-