PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : 18+ (ไม่รุ้จริงๆผมอายุแค่20) ผุ้ชายทุกคนเวลาเห้นผุ้หญิงช่วยตัวเองรุ้สึกสงสารบ้างมั้ย?

ONE OK ROCK
27th April 2014, 00:24
อันนี้ในทางกลับกัน ถ้าเกิด สมมุติ ผมเป็น ผุ้หญิง แล้วอีก ฝ่าย เป็นผุ้ชาย ผมเห็นเค้า ช่วยตัวเอง จากส่วนมากถ้าเป็นผุ้หญิงเค้าจะหาว่าน่ารังเกรียจ ทุเรศ ลามก ต่างๆ แต่ไม่รุ้สึกสงสาร อาจจะร้อยละ 30% มั่ง*-*

แต่ในทางกลับกันเวลาเราเห็นผุ้หญิงช่วยตัวเอง และเรามองไปนานๆมันรุ้สึกสงสารเค้า แบบ ห่วงใย บอกไม่ถูก เหมือนกับว่าสมมุติว่า ผุ้หญิงคนนั้นทำอาหารอยุ่แล้วมีดบาดมือ เจ็บปวดแต่ไม่มีใครช่วยก็ต้องช่วยห้ามเลือดพันแผลใส่ยาทั้งๆที่แสบด้วยตัวเอง และเราเจอเราสงสารเค้าอยากช่วย???

ผมอยากรุ้ว่าอาการแบบนี้มันเกิดได้กับ แฟนของเราเอง หรือคนที่ชอบแล้วมาทำแบบนี้ต่อหน้าเราได้ทุกคน เวลาเค้าทำมันทำให้เรารุ้สึกถึงความทรมานได้เลย แบบว่าเหมือนไม่มีเคยเป็นที่พึ่งให้เค้าได้ แต่กับกัน ผุ้ชายทำแล้ว ดูน่ารังเกรียจเฉย *-*

Gravitymac
27th April 2014, 00:32
ความหมายของ จขกท อาจจะไม่ใช่สงสารเเล้วล่ะครับผมว่าน่ะ อาจจะหงี่ มากกว่า ฮ่าๆๆๆ (ล้อเล่นครับๆ)

Zaraki Kempaji
27th April 2014, 00:34
.................................

ถ้าไม่ใช่แฟน ผมเห็นแล้วเงี่ยนครับ บอกตรงๆ แต่ถ้าเป็นแฟนผมก็จะรู้สึกสมเพชตัวเองที่ทำให้เขาสนุกกับเราไม่ได้

Johnniehut
27th April 2014, 00:36
ในทางกลับกัน สตรีสามารถ #jizz ได้เรื่อย ขณะที่ฝ่ายชายต้องมีคูลดาว

ใครน่าสงสารกว่ากัน?

teerachai212
27th April 2014, 00:38
ธรรมชาติมนุษย์ครับ พื้นฐานของสังคมคือผู้ชายต้องดูแลผู้หญิงครับ

พูดกลอกหูมาตั้งแต่เด็กแต่พอโตผู้หญิงเอาแต่ตีหัวผู้ชาย ฮ่าๆ

ONE OK ROCK
27th April 2014, 00:49
ที่ผมตั้งกระทุ้ถามแบบว่า ผมอยากจะบอกว่า ส่วนตัวผมนั้น ถ้าเห้นคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนเราทำแบบนั้น ตัวผมเองมีอารมณ์จริง แต่สามารถยับยั้งหรือห้ามตัวเองได้ครับ

แต่ถ้าเป้นแฟนของตัวเองเห้นแฟนตัวเองทำแบบนั้น คือมันห้ามไม่ได้จริงๆ อาจจะต้องช่วยตัวเอง หรือถ้าพุดตรงๆคือ เข้าไปช่วยเค้า!!! (แต่ไม่ถึงขนาดที่มีอะไรกันนะครับ)

และอีกอย่างคือผุ้หญิงเนี่ย จะมีโฮโมนการเกิดอารมณ์มากกว่าผุ้ชายหลายเท่าตัว แต่ไม่แสดงออกมา ในบางคน ด้วยจริงมั้ยครับ?

จริงๆผมจะตั้งกระทุ้แบบนี้นะแต่ลืมนึกถึงกะว่าจะมาคุยในนี้แทนครับ ผมว่ามันก็ไม่ใช่เรื่องลามกอะไรเลยนะ แค่ออกไปทางเพศศึกษา เลยอยากทราบความเห็นท่านอื่นๆ เผื่อมีคน เป็นแบบเดียวกับผม