PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : XBOX 360 มีปัญหาเกี่ยวกับเกม GTA V น่ะครับ

pondss64
27th April 2014, 20:40
ของผมใช้ flash drive 32 gb น่ะครับ คือผมทำเสร็จทุกขั้นตอนแปลงไฟล์แผ่นสองเป็น GOD แล้วกดเข้าเกมไปมันบังคับให้ออนไลน์อ่ะครับแต่ของผมยังไม่ได้ต่อ XBOX LIVE เลย พอกดอัปเดท XBOX LIVE มันอัพเดท Error ช่วยหน่อยน่ะครับ

ONE OK ROCK
27th April 2014, 22:27
*-* เอาเฟชไดว์ 16 gb เสียบในเครื่องxbox และทำการฟอเมตใน xbox หลังจากนั้น นำแผ่น 1 ใส่เครื่อง และเกมจะให้เราเลือกพื้นที่ติดตั้ง ก็ให้เลือกใน เฟชไดว์ และก็รอมันติดตั้งจนเสร็จ หลังจากนั้นเปลีย่นแผ่น 2 เล่นเกมได้ตามปกติครับ

และเวลาจะเล่นคราวต่อไป ก็เสียบเฟชไดว์คาเครื่องไว้อย่างนั้นละครับ แล้วใส่แผ่น 2 เพื่อเล่น

ถ้าจะให้เดาเครื่องคุณ RGH ใช่มั้ยแต่ไม่มี EX HDD แต่อยากจะเล่นใน EX HDD ไม่อยากใส่แผ่นเล่น มันใช้ เฟชไดว์ แทนกันได้ที่ไหนกัน*-* ผมอ่านแล้วงงๆ!!!!!:sweat

Sunshinekung
27th April 2014, 23:32
online ต้องเป็นแผ่นแท้เท่านั้นหรอครับ (กำลังส่องหาข้อมูลจะซื้อมาเล่นครับ)

pondss64
28th April 2014, 18:06
ขอบคุณมากครับได้แล้วครับ