PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทนไม่ไหวต้องระบายเรื่องเพื่อน

ghost th
28th April 2014, 02:30
คือผมมีเพื่อนคนนึงเป็นคนสนุกสนาน ร่าเริงเรียนไม่ค่อยเก่งเป็นผู้ชายซึ่งเพื่อนผมก็มีคนรัก เเต่เเทนที่จะเป็นไปได้ด้วยดี มันกลับมีกระเทยที่อยู่ห้องผมรักมัน ตอนเเรกผมก็ไม่คิดอะไรมากเเต่เจ้ากระเทยมันก็เล่นกับพวกผู้หญิงเเล้วมันชอบทําเป็นอยู่ใกล็ผู้หญิงที่เพื่อนผมชอบเเถมไม่ใช่ธรรมดาเจ้านี่มันเปิดเสื้อ กอดเพื่อทําให้เพื่อนผมหึงซึ่งเวลาสองคนนี้โกรธกันหรือเข้าใจอะไรผิดผมต้องเป็นคนเคลีย ควรเทาไงดีกับกระเทยตัวเเซบนี้เพราะเพื่อนผมมักมาระบายกับผมบ้าง
ผมโพสเพราะต้องการระบายครับไม่ต้องสร้างความวุ่นวายอะไร

manhantun01
28th April 2014, 02:38
บอกตรงๆเลยนะครับ ถ้าผมเจอเหตุการณ์แบบนี้ "กระถืบ" ครับ
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

LoveYouAll
28th April 2014, 07:03
ผมจะแกล้งมันทุกวันๆ

zanuk9876
28th April 2014, 09:38
รวมพลแล้วดักกระทืบเลยครับ ตามนั้น