PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเรื่องที่ค่อนข้างกลุ้มใจอยากจะปรึกษาหน่อยครับ

hunternik
24th September 2011, 11:50
ขอแนะนำตัวคร่าวๆก่อนแล้วกันนะ

ผมก็เป็นผู้ชายคนหนึ่ง สูงประมาณ 180 หน้าตาธรรมดาๆ ชอบใช้ชีวิตแบบสบายๆ สเปคผู้หญิงก็ไม่เรื่องมาก

"แต่" มีอยู่อย่างเดียว ที่มันคอยก่อกวนใจผมมาตลอด หลายเดือนแล้ว

คือ เรื่องมันเริ่มต้นที่ คืนหนึ่ง ผมฝันว่า ตัวของผมได้กลายเป็นผู้หญิง ในฝันผมรู้สึกว่ามันคือเรื่องปกติ เพราะตั้งแต่เกิดมาก็เป็นผู้หญิงมาตลอด

แล้วพอตื่นขึ้นมา ผมรู้สึกแปลกๆไป ผมรู้สึกว่า ผมอยากเป็นผู้หญิง อยากแต่งตัว อยากทำตัวเป็นผู้หญิงให้เต็มที่ แต่สามัญสำนึกของผม ก็ยังบอกอยู่ว่าผม ยังเป็นผู้ชายอยู่

ยังชอบมองผู้หญิง ยังชอบเล่นกีฬา ชอบทำในสิ่งที่ผู้ชายชอบทำอยู่

คือผมเริ่มไม่มั่นใจในตัวเองแล้ว ผมกลัวว่า ผมจะกลายเป็นเพศที่สามไปหรือเปล่า เพราะพ่อผม เคยพูดไว้ว่า เขาไม่ชอบให้ลูกตัวเอง ทำอะไรผิดเพศ หรือเบี่ยงเบนเด็ดขาด

ผมควรทำยังไงดีล่ะ...

natthadith7300
24th September 2011, 11:52
อย่างไรก็ได้ครับขอให้เป็นคนดีละกัน

guntawit3875
24th September 2011, 11:59
งั้นก็หันไปเล่น กีฬา ทำสิ่งที่ผู้ชายทำ ให้มากขึ้นครับ จะได้ไม่ต้องคิด

WazabiZ
24th September 2011, 13:49
ปล่อยไปตามหัวใจโลด