PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ Workshop ใน Dota2 ครับ

jameshitman2
29th April 2014, 19:10
เมื่อเดือนก่อนผมอยากลองทำ HUD ใน Dota2 ดูอะครับ(ยังทำไม่เสร็จ)

เนื่องจากเพื่อนบอกว่า เมื่อทำ Model,HUD Skin อะไรพวกนี้ เวลาเอาลงไป Workshop แล้ว Dota2 ก็จะคัดเลือกงานที่เจ๋งลงไป

แล้วเมื่อมีคนมาซื้อเราก็จะได้รับส่วนแบ่งจากเงินนั้นด้วย

คำถามก็คือ

ได้จริงไหมครับ แล้วมันจะได้ผ่านทางไหน ต้องทำอะไรบ้าง

Innes
29th April 2014, 20:40
เท่าที่อ่านมานะ ได้จริงส่วนเงินเข้าได้ทางไหนไม่แน่ใจอาจทาง Paypal หรือเข้าบัญชีโดยตรงก็เป็นได้