PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : RE6 Co-Op

TheDude
29th April 2014, 23:21
คือผมอยากจะถามว่า ใครที่Co-Op RE6 มันต้องเป็นตัวเกมอะไร Serious Sam หรือ Trine 2 Demo กันแน่ครับ เพราะเพื่อนลองทำเป็น Serious Sam แล้วแต่ก็ยัง Co-Op กันไม่ได้อยู่ดี

Zaraki Kempaji
29th April 2014, 23:38
...................................งงครับ Co op RE6 ก็ต้องใช้ตัวเกมส์ Re6 สิ

หรือว่าใช้โปรแกรม

TheDude
29th April 2014, 23:55
...................................งงครับ Co op RE6 ก็ต้องใช้ตัวเกมส์ Re6 สิ

หรือว่าใช้โปรแกรม

คือRE6 ที่ผมโหลดมานี้เป็นของเถื่อนครับ แล้วก็เจอปัญหาตรงที่ลงCrack แล้วSteamก็หลอกขึ้นเป็น Serious Sam เหมือนกันทั้งคู่ แล้วตอน Invite ข้อความมาครับแต่ตัว RE6 มันไม่พาไปที่ห้องเพื่อน