PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามหน่อยคับเรื่องเกี่ยวกับผู้หญิง

FANG
29th April 2014, 23:55
คือเวลาผู้หญิงถึงจุดสุดยอดนี้ นํ้าจะออกมาเป็นสีขาว ข่นๆ เลยใช่ไหมคับ ผมใส่ถุงนะ แต่ไม่รู้ว่าถุงแตกหรือป่าวถ้าผมมีความรู้สึกว่าใกล้จะเสร็ดผมรีบเอาออกมาเลยพอผมเห็น

นํ้าสีขาวๆ ข่นๆ ผมเอาเสื้อคลุมมาเช็ดไห้เธอพอหลังจากนั้น ที่เสื้อมันจะแห้งเหมือนขี้นกเลย ผมยังกังวลเลยว่าถุงแตกไหม แล้วก็ไม่แน่ใจด้วยว่ามันของผมหรือของแฟน

เพราะผมเวลามีไรไม่เคยสังเกตุเลยพึ่งมาสั่งเกตุนี้แหละคับ แล้วพอเสร็ดทุกๆครั้งผมก็รีบกลับบ้านไม่ก็ไปร้านเกมเพราะกลัวคนแถวนั้นเข้ารู้ว่าทำไรกัน

START
30th April 2014, 00:10
กรณีแฟนคุณผมก็ไม่แน่ใจนะ แต่ผมเคยดูหนังavของ arisa เธอถูกยามชาวแอฟริกันเอานิ้วทะลวงเข้าไปสักพักจิมิโกะของเธอก็มีนํ้าสีขาวๆ ข่นๆออกมาซึ่งมันทำให้ผมสตันมากเลยทีเดียวเพิ่งจะเคยเห็นผู้หญิงมีน้ำข่าวข่น(จะดราม่าทำไม)ซึ่งก่อนที่จะโดนนิ้วทะลวงเธอก็มิได้โดน...แต่อย่างใดนะ

Tonyghost
1st May 2014, 14:50
555+ มันคือ ตกขาวครับ คุณลองสังเกตุตอนหลังหายจากการเป็นประจำเดือนแล้วคุณเอากับเธอมันจะไม่มีน้ำสีขาวๆขุ่นๆครับ และวิธีเช็คว่ากลัวถุงแตกหรือป่าว ให้คุณลองฉี่ใส่ถุงดูครับว่ารั่วหรือป่าว แล้วส่วนคุณ START ที่ว่าคุณดูหนัง AV แล้วเอานิ้วแหย่แล้วมีน้ำสีขาวๆออกมา นั้งมันเป็นการแสดงครับผม มันไม่ออกมาแบบนั้นหรอก

ปล. ติดเรท หรือป่าว ผมต้องขออภัย ถ้าโพส อะไรผิดพลาด

vasanchai
1st May 2014, 14:55
น้ำพุ่งครับ เหมือนน้ำเปล่า

ไปละเผ่น

ปล.ผมไม่ได้โกหกนะ Female ejaculation

START
1st May 2014, 15:35
555+ มันคือ ตกขาวครับ คุณลองสังเกตุตอนหลังหายจากการเป็นประจำเดือนแล้วคุณเอากับเธอมันจะไม่มีน้ำสีขาวๆขุ่นๆครับ และวิธีเช็คว่ากลัวถุงแตกหรือป่าว ให้คุณลองฉี่ใส่ถุงดูครับว่ารั่วหรือป่าว แล้วส่วนคุณ START ที่ว่าคุณดูหนัง AV แล้วเอานิ้วแหย่แล้วมีน้ำสีขาวๆออกมา นั้งมันเป็นการแสดงครับผม มันไม่ออกมาแบบนั้นหรอก

ปล. ติดเรท หรือป่าว ผมต้องขออภัย ถ้าโพส อะไรผิดพลาด

ตกข่าวอีกแล้วผมนี่555 ข้อมูลใหม่นะเนี่้ย

~FeaR~
1st May 2014, 23:43
เป็นไปได้แบบนี้ครับ
1.ตกขาว
2.น้ำหล่อลื่นของผู้หญิง
3.สารหล่อลื่นของถุงยางอนามัย