PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dark Souls 2 เกี่ยวกับ Black Armor Set

GetsugA
30th April 2014, 10:21
คือผมซื้อ Dark Souls 2 มา แบบกล่อง 899 บาท ตอนแรกผมก็คิดว่าได้แค่ตัวเกมอย่างเดียว ไม่น่าจะมีอะไรแถมมา แต่พอเปิดกล่องออกมา นอกจากจะมีคีย์มาให้ เพื่อเอาไปใช้ใน สตีม แล้ว ยังมีคีย์ที่เอาไว้ปลดล็อค Black Armor Set ด้วย ซึ่งเป็นของแถมที่จะได้ ถ้าหาก Pre-Order ในสตีม แต่ดันได้มาเฉย งงดี คำถามคือ ถ้าผมปลดล็อคมันมา มันจะไปอยู่ในตัวไหน อยู่ในตัวละครตัวแรกที่สร้างไว้ คือเลือกได้ หรือ ได้ทุกตัวที่มีอยู่ รวมถึงสร้างตัวใหม่มา ก็จะได้ด้วย ผมไม่รู้ตรงนี้แหละ เลยยังไม่อยากเปิดใช้ ก็เลยมาถามดู ยังไงใครรู้บอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

SaJi
30th April 2014, 10:23
ทุกตัวครับหลังจากตั้งชื่อเสร็จ

por
30th April 2014, 10:33
เข้ามาตายเป็นคนที่ 30 ล้านด้วยกันนะครับ

GetsugA
30th April 2014, 10:44
ทุกตัวครับหลังจากตั้งชื่อเสร็จ

หมายความว่า สร้างตัวใหม่มา สร้างตัวละครเส็ด ก็ได้เลยใช่ไหมครับ