PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FIFA 14 โดนไล่ออก

Footfeet45
1st May 2014, 10:26
:ask ผมโหลด FIFA 14 มาแล้วลงแครก (รู้สึกโฟลเดอร์แครกจะเขียนเป็น V5 นะครับ) แต่มันมีปัญหาบัคตรงที่เล่นอยู่ดีๆ ได้แชมป์พรีเมัียร์ลีก ,FA ชนะเกือบทุกนัด แต่ดันโดนไล่ออก -.- มันจะมีจดหมายมาหาเเล้วหัวข้อเขียนว่า Terminated อะครับ เงิบกันเป็นแถว 555 ลองไปหาตามกูเกิลถึงปัญหานี้แต่เขาบอกให้ลง แครก v5 แต่แครกที่มากับตัวเกมมันก็เขียน v5 นะครับ ปล. โหลดเกมมาจากเว็ปนี้แหละครับ ขอบคุณครับ