PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม The Lord of the ring ภาค Battle for mdidle earth 2 หน่อยครับ+ภาคเสริม(Bit)

thepoohsun
2nd May 2014, 21:14
ขอลิงค์เกม The Lord of the ring : The battle for middle earth 2 หน่อยครับ ถ้ามี+ ภาคเสริม(The rise of the witch king ยิ่งดีเลยครับ
เอาเป็น ภาษาอังกฤษ นะครับ +patch ล่าสุดก็ดี (จะไว้เล่น Lan กับฝรั่งผ่านพวกโปรแกรม Hamachi gamerangerไรพวกนี้ครับ)
ขอบคุณครับ
ปล. ขอเป็น แบบ Bit จะดีมากเลยครับ หรือ ไม่ก็ แบบ ไฟล์ ใหญ่ๆไปเลย ไม่ต้องหลาย part:heart