PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่าาาาา

king kong
3rd May 2014, 12:17
ทำไมเวลาเจ้าของที่โพสเกม บางคนใส่พาสเวิร์ดเเบบไม่ต้องมีลิ้งให้กดก๊อปได้เลย บางคนต้องคลิ๊กลิ้งเข้าไป อย่างงี้ครับ มันเป็นกฏหรือว่าเป็นความพอใจส่วนตัวของผู้อัพเองครับ ผมสงสัยนะครับ :confused:

SeV
3rd May 2014, 12:20
เป็นความพอใจส่วนตัวครับ

การใส่พาส เป็นการบ่งบอกว่า เขาอัพเกมนี้เอง
แล้วสไตล์การแจกพาสของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกันครับ

king kong
3rd May 2014, 12:24
อ่อ ขอบคุณครับบ :thank

midznight
3rd May 2014, 13:19
ทำไมเวลาเจ้าของที่โพสเกม บางคนใส่พาสเวิร์ดเเบบไม่ต้องมีลิ้งให้กดก๊อปได้เลย บางคนต้องคลิ๊กลิ้งเข้าไป อย่างงี้ครับ มันเป็นกฏหรือว่าเป็นความพอใจส่วนตัวของผู้อัพเองครับ ผมสงสัยนะครับ :confused:

แล้วแต่จิตสำนึกด้วย ครับ พาสติด พาส แจกพาสโต้งๆ หรือ จะครอบลิงค์ เอาเงิน ด้วยการให้โหลดเป็นไฟล์ มันก็ไม่ผิด เพราะ เท่าที่ผม ไปอ่านๆดู บอร์ดเรา อนุโลมให้เป็นการ ครอบลิงค์ เฉพาะ ใน กรณีแจกไฟล์ ที่ อัพโหลดเองเท่านั้น