PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้ไปบ้านเพื่อนเก่ามา อึ้งเลยครับ

sattawat1979
5th May 2014, 02:08
วันนี้เพื่อนเก่าโทรมาชวนไปกินเหล้าที่บ้านมัน ผมไม่กินเหล้า แต่กินเบียร์แทน :o

นัดเจอเพื่อนเก่าทั้งหมด 4 คน ผมไม่ได้เจอเพื่อนกลุ่มนี้นานมาก น่าจะประมาณ 10 ปีเห็นจะได้

พอเปิดบ้านเพื่อนมา เจอเด็กผู้หญิงผิวขาว น่ารัก ผมคิดว่าเป็นลูกสาวมันครับ เพราะพวกผมก็อายุ 34-35 ปีกันหมดแล้ว

ก็เลยแอบถามมันไปว่า ''เฮ้ย ลูกเอ็งหรอวะ '' มันบอกไม่ใช่ แล้วก็หัวเราะ มันบอกว่าเป็นเด็กมัน ถามอายุแล้ว บอกว่า 13 ปี :eek:

ก็น่าจะ 13 ปีจริงๆ เพราะหน้าเด็กมากๆ

เพื่อนผมมันไม่มีเมียครับ เป็นพวกชอบรักสนุก มันบอกว่า ไปซื้อน้องมาจากภาคเหนือ ราคา 2 แสนบาท :eek:

ผมตกใจมาก ผมเริ่มซักถามต่อไป แต่เพื่อนผมไม่บอกถึงที่มา และแหล่งขาย และดูเหมือนมันจะพยายามบ่ายเบี่ยงคุยเรื่องอื่นแทน

เพื่อนผมที่มาด้วย 2 คนก็คุยแซวเล่นกับน้องไปด้วย แต่น้องเขาพูดไทยไม่ชัด เหมือนกับเป็นพวกชาวเขา แม้ว อะไรเทือกๆนั้น ที่สำคัญผิวขาวมากๆๆ

คุยกันซักพักน้องเขาก็ขอตัวเข้าไปในบ้าน ปล่อยให้พวกผมนั่งกินเหล้า กินเบียร์ กันต่อไป

นั่งกินกันไปซักพัก ทุกคนเริ่มเมา ผมเลยถามเรื่องน้องคนนั้นต่อ ว่า ''เอ็งจะซื้อเด็ก มาทำไมวะ อยากมีลูกก็หาเมียซักคนดิ๊'' มันก็ยิ้มๆ ไม่พูดอะไร

เพือนผมอีก 2 คนพอเมาแล้วก็จะเริ่มร้องรำทำเพลง ไม่สนใจใครละ ผมถามต่อ มันอาจจะเห็นผมเซ้าซี้มากล่ะมั้ง เลยพาเข้าไปในบ้าน

มันเปิดลิ้นชักให้แล้วหยิบรูปให้ดู ผมตกใจมากๆครับ มันเป็นรูป เพื่อนผมร่วมเพศกับน้อง คนนั้น :eek::eek: เป็นรูปถ่ายแบบโจ่งครึ่ม แล้วหลายรูปซะด้วย

มันบอกตอนมีอะไรกันชอบถ่ายรูปเก็บไว้ดูเอง ถ่ายคลิปด้วย = =' แถมยังบอกว่าได้เปิดซิงอีกต่างหาก ผมควรจะอิจฉา หรือ หมั่นไส้มันดีครับ :sweat

ผมถามต่อเบาๆว่า ''เอ็งไม่กลัวติดคุก หรอวะ'' เพื่อนผมมันบอกไม่กลัว เพราะญาติมันเป็นนายตำรวจใหญ่ และอีกอย่างเพื่อนผมก็เลี้ยงดูน้องเขาเป็นอย่างดี

และเพื่อนผมคนนี้มันก็ไว้ใจผมมากด้วย เพราะสมัยเรียนผมกับมันสนิทกันมากๆ ไม่งั้นคงไม่เอารูปพวกนี้ให้ผมดูหรอก

แถมยังเอาคลิปให้ผมดูอีก :eek: มันยังกระเซ้าผมเลยบอกว่า จะเอาบ้างไหม?? น้องนอนอยู่บนบ้านน่ะ ขึ้นไปเอาได้เลย :eek:

ผมบอกไม่เอาครับ เพราะใจกลัวโดนคดีพรากผู้เยาว์มาก อย่าให้ผมต้องติดร่างแหไปด้วยเลย :(

ไม่ได้เจอเพื่อนกลุ่มนี้มานาน ไม่นึกว่าเพื่อนผมจะเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ เป็นคุณจะรู้สึกยังไงครับ?? แต่สำหรับผมมันช็อคมาก :sweat

จริงๆผมก็เกือบจะได้เอาเด็กแล้วเหมือนกัน แต่ผมไม่ทำ เพราะกลัว ''คุก'' ครับ :sweat

nuks
5th May 2014, 02:17
เกมพลิก:shutup

SuperBombZ
5th May 2014, 02:24
เอิ่ม:eek:เป็นผม ผมก็ช๊อคครับ ในแง่มุมของผมนะ ถ้าเราพาน้องเค้ามา เพื่ออะไรก็แล้วแต่ความต้องการของแต่ละคน แล้วเราดูแลดี เหมือนน้องคนนึงหรือเป็นเมดก็ได้ นั้นก็ดีแล้วนะผมว่า
เพราะถ้าน้องเค้าได้ไปอยู่กับคนไม่ดี มีแต่ความคิดแบบ ต้องการทางความใคร่อย่างเดียว สองแสนเพื่อสิ่งนี้จริงๆ ผมจะสงสารน้องเอามากๆเลย

5th May 2014, 02:29
ตอนเห็นรูปครั้งแรกแล้ว ช็อคมาก นึกไม่ถึงว่าจะทำกับเด็กแบบนี้ น้องตัวเล็กนิดเดียว คงจะเจ็บมาก :sweat

แต่ดูแล้วเด็กมันก็เต็มใจอ่ะนะ คิดว่าคงจะเอามาเลี้ยงต้อยมั้งครับ โตแล้วก็แต่งเป็นเมียรึป่าว คิดว่านะ ผมก็ไม่รู้ใจมันเหมือนกัน

ใครไม่รู้คิดว่าเป็นลูกสาวนะนั่น - -''

redsilwer
5th May 2014, 02:30
........ โอ่ยๆ พิมพ์อะไรดีครับ ฮ่าๆๆๆ

ดูจากคุณอา (เจ้าของกระทู้) แล้วคงจะสงสาร เด็กคนนั้น

เพราะคุณอา พยายามสอบถามเรื่องน้อง เค้าตลอด (อารมณ์ คุณอาคงเห็นใจเด็กด้วย)

ความคิดของคุณอา สุดยอดมากๆ ครับ :cool:

ความคิดแบบนี้ น่าเอาเป็น แบบอย่างมากๆ ครับผม

ยังไงก็ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ คุณอา(เจ้าของกระทู้)

pug1
5th May 2014, 02:32
ขอคลิปครับ เอ้ย ไม่ใช่ คือ จะว่าไงดีหละ ถ้าเค้าเอามาแล้วเลี้ยงดูตนโตแล้วก็แต่งงานอยู่ด้วยกันไปในพายภาคหน้ามันก็คงไม่เป็นอะไรหรอกมั้ง(ถ้าไม่โดนจับได้ก่อนหนะนะ)
แต่ถ้าเอาน้องเค้ามา แล้วพอเบื่อก็เอาไปคืน(ผมพยายามคิดในแง่ดีสุดๆแล้วนะ) ผมว่ามันก็ไม่ถูกต้องนะ โคตรผิดเลยด้วยแหละ ทั้งทางศีลธรรมและกฏหมาย
จขก.ได้ถามเพื่อนท่านมั๊ยครับว่าซักวันหนึ่งจะทำยังไงต่อกับน้องคนนี้

SeV
5th May 2014, 02:34
เป็นใครๆก็ช็อคครับ ถ้าไม่เคยเจอเรื่องแบบนี้มาก่อน

5th May 2014, 02:39
ขอคลิปครับ เอ้ย ไม่ใช่ คือ จะว่าไงดีหละ ถ้าเค้าเอามาแล้วเลี้ยงดูตนโตแล้วก็แต่งงานอยู่ด้วยกันไปในพายภาคหน้ามันก็คงไม่เป็นอะไรหรอกมั้ง(ถ้าไม่โดนจับได้ก่อนหนะนะ)
แต่ถ้าเอาน้องเค้ามา แล้วพอเบื่อก็เอาไปคืน(ผมพยายามคิดในแง่ดีสุดๆแล้วนะ) ผมว่ามันก็ไม่ถูกต้องนะ โคตรผิดเลยด้วยแหละ ทั้งทางศีลธรรมและกฏหมาย
จขก.ได้ถามเพื่อนท่านมั๊ยครับว่าซักวันหนึ่งจะทำยังไงต่อกับน้องคนนี้

ไม่ได้ถามเพื่อนเหมือนกันครับว่า มันจะทำยังไงกับเด็กคนนี้ต่อ ผมคิดว่ามันคงจะจัดการได้ล่ะมั้ง

ผมไม่ได้เจอเพื่อนกลุ่มนี้นานมากแล้วครับ เวลาเปลี่ยน มันก็อาจทำให้ใจคนเปลี่ยนได้ครับ

เพื่อนผมคนนี้สมัยเรียน ม.ปลาย มันมีแนวโน้มชอบจีบเด็ก ม.ต้น อยู่แล้วครับ เป็นพวกที่ชอบเด็กๆอ่ะครับ

แต่ไม่นึกว่าจะทำขนาดนี้ = =' แต่บ้านมันค่อนข้างจะรวยนิดนึง ก็เป็นไปได้ที่จะใช้เงินซื้อเด็กมา

wpspo2499
5th May 2014, 03:01
เข้ามา:eek: ครับ พูดไม่ออกเหมือนกัน คุกกกกกกกก :sweat

benzjitpanu
5th May 2014, 03:15
ชักอยากเห็นหน้าน้องคนนั้นเหมือนกันนะครับ